Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại H/Nội, TPHCM, B/Giang, B/Ninh, Y/Bái, B/Dương (tháng 5/2014)

Đúng rồi ah mấy bạn,mình cũng đi phỏng vấn đợt tuyển dụng tập trung kì vừa rồi,mình cũng vượt qua vòng phỏng vấn nhóm vị trí GDV khu vực TPHCM,có mail báo đậu,rồi sau đó có người gọi đt cho mình báo đợi sắp xếp lịch,nhưng im luôn,sau đó mình đợi tới giờ vẫn chưa thấy gọi phỏng vấn cá nhân.Ngân hàng lớn mà làm việc kì gê.Ít nhất phải có thông báo gì chứ.Sao giống tuyển dụng ảo quá.
mình mới được gọi đi pv chiều nay. mà ko biết là pv đợt mới hay là đợt tập trung nữa :3

mình mới được gọi đi pv chiều nay. mà ko biết là pv đợt mới hay là đợt tập trung nữa :3
uhm.pv vi tri GDV do ha ban..vay ban rang di.cung mừng cho ban.chứ mình cũng bực phong cách làm việc vậy ah bạn.mình bỏ thời gian,công sức ra đi thi test,tới cuối cùng nhận được sự im lặng,làm hụt hẫng ghê,thà mình đi mà rớt mình hẽm tức..hihi

1 lần và ko bao giờ nộp vào tech lần 2 :v. vòng test và pv nhóm tạo đc ấn tượng rất chuyên nghiệp. thì đến vòng pv cuối nó nghiệp dư và vớ vẩn cực kỳ, vào có 4 người pv. vào mình chào và cười rất thân thiện. ko ai buồn đáp 1 câu. mình đưa thông tin ứng viên cũng đếch buồn nhận. người nào cũng làm việc riêng. :v. thấy hơi sốc, sau đó mình nói lại lần 2'' e gửi chị bản thông tin ứng viên ạ'' thì mới có 1 anh nhận và chia cho mọi người :v. kêu mình giới thiệu đi. Sau câu đó của a ấy thì 2 người đứng lên ra luôn :v, ko quay lại. a đó hỏi mình cho có vài câu linh tinh- đến chị còn lại hỏi thì hỏi đúng câu a kia vừa hỏi mình. chứng tỏ chẳng ai nghe gì luôn =)) :v tào lao bát nháo 10 phút rồi ra, bạn sau mình cũng tương tự. có khác chút là 2 người kia vào. 2 người pv mình ra hành lang nói chuyện phiếm =)). trên đây là chia sẻ của mình về đợt tuyển dụng tập trung của Tech tại HN. mình pv KHCN. ở HĐT- mình ko rõ hội đồng khác thì sao. chứ hội đồng pv m làm m cảm thấy tech quá chán. Chia sẻ thật sự của m, ko hư cấu, mong cả nhà đừng ném gạch e :v

uhm.pv vi tri GDV do ha ban..vay ban rang di.cung mừng cho ban.chứ mình cũng bực phong cách làm việc vậy ah bạn.mình bỏ thời gian,công sức ra đi thi test,tới cuối cùng nhận được sự im lặng,làm hụt hẫng ghê,thà mình đi mà rớt mình hẽm tức..hihi
chả biết sao nữa. hôm đi pv tập trung xong miình có lấy sdt của 1 chị đi pv cùng nhưng chị ấy nộp KHCN. mình chờ lâu quá k thấy NH gọi đi pv cá nhân nên nt cho chị ấy thì chị ấy bảo chị ấy đang học việc bên Tech.:3. chị ấy nghe nói đợt tuyển tập trung ko có tuyển GDV nên ko gọi tụi mình đi pv.thôi kệ vậy. :3

1 lần và ko bao giờ nộp vào tech lần 2 :v. vòng test và pv nhóm tạo đc ấn tượng rất chuyên nghiệp. thì đến vòng pv cuối nó nghiệp dư và vớ vẩn cực kỳ, vào có 4 người pv. vào mình chào và cười rất thân thiện. ko ai buồn đáp 1 câu. mình đưa thông tin ứng viên cũng đếch buồn nhận. người nào cũng làm việc riêng. :v. thấy hơi sốc, sau đó mình nói lại lần 2'' e gửi chị bản thông tin ứng viên ạ'' thì mới có 1 anh nhận và chia cho mọi người :v. kêu mình giới thiệu đi. Sau câu đó của a ấy thì 2 người đứng lên ra luôn :v, ko quay lại. a đó hỏi mình cho có vài câu linh tinh- đến chị còn lại hỏi thì hỏi đúng câu a kia vừa hỏi mình. chứng tỏ chẳng ai nghe gì luôn =)) :v tào lao bát nháo 10 phút rồi ra, bạn sau mình cũng tương tự. có khác chút là 2 người kia vào. 2 người pv mình ra hành lang nói chuyện phiếm =)). trên đây là chia sẻ của mình về đợt tuyển dụng tập trung của Tech tại HN. mình pv KHCN. ở HĐT- mình ko rõ hội đồng khác thì sao. chứ hội đồng pv m làm m cảm thấy tech quá chán. Chia sẻ thật sự của m, ko hư cấu, mong cả nhà đừng ném gạch e :v
còn thêm cái vụ là suốt ngày đăng tuyển nữa kìa. nộp thì chả bao giờ thấy gọi. ko nhầm thì mình nộp onl gần 10 bộ hồ sơ vào Tech rồi ak :3

chả biết sao nữa. hôm đi pv tập trung xong miình có lấy sdt của 1 chị đi pv cùng nhưng chị ấy nộp KHCN. mình chờ lâu quá k thấy NH gọi đi pv cá nhân nên nt cho chị ấy thì chị ấy bảo chị ấy đang học việc bên Tech.:3. chị ấy nghe nói đợt tuyển tập trung ko có tuyển GDV nên ko gọi tụi mình đi pv.thôi kệ vậy. :3
mà cách làm việc vậy chán,nếu lúc đầu đợt tập trung thà ghi TPHCM không có tuyển GDV đi,để mình biết mình nộp,mình nộp xong,đi test mấy vòng,bỏ thời gian công sức ra đi,xin nghĩ chỗ đang làm 1 buổi đi test mới ghê.hihi.tới vòng cuối im re.ít nhất phải có thông báo gì,im re,tại mình nghĩ Tech ngân hàng lớn,nên nghĩ phong cách làm việc chuyên nghiệp,làm hụt hẫng ghê ah.mình cũng không định nói,mà nghĩ tới tức..mà thôi kệ cũng không làm được gì,chia sẻ cho những bạn đi sau biết chút ít về tech...oai gê..hihi

Chỉnh sửa lần cuối:
cho mình hỏi..trc mình apply vào vị trí quan hệ KHDN đợt 25/03 nhưng ko đi test ở HN..đợt này mình ứng tuyển cũng vị trí QHKHDN trực tuyển ở Yên Bái..click vào nộp hồ sơ trực tuyến nó báo là "vị trí này bạn đã ứng tuyển" ko biết có nộp đc nữa ko nhỉ? :(

Mình cũng apply vào Techcom đợt tuyển dụng tập trung vừa rồi ở HCM. Mình có tham gia 1 đợt thi test IQ, 1 pv nhóm, 1 pv cá nhân. Sau đó lại tiếp tục 1 đợt pv cá nhân tiếp, nghe bảo là với GĐ vùng gì đấy. Sau lần đó thì bên Tech cũng im với mình luôn. Một bạn cùng pv cá nhân lần 2 với mình thì lại tiếp tục đc gọi đi test tiếp. Chẳng lẽ để tuyển dụng 1 vị trí mà cần tới nhiều lần test, pv vậy sao? Cứ như đi thi hoa hậu vậy.
Thành thật mà nói thì mình nghĩ, tech chỉ muốn tuyển CV KH thôi (mình apply vô Tư vấn) nên việc tuyển dụng tạp trung tại sao ngay lúc đầu đừng thêm vào các vị trí khác, để mọi người đều phải mất time chờ đợi. Mình cũng đọc thấy nhiều thông tin rằng, một số bạn apply vào GDV này kia đều đc chuyển sang QHKH hết.
Lần này mình apply vô tech 1 lần nữa xem thế nào, mà coi chừng thấy phiêu quá.

xem xong cmt của mọi người làm chìu mai hết muốn đi test GDV , mà k biết bên đó nam đi thi GDV có được không mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên