Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

Sao Tech tuyển có vẻ linh tinh nhỉ :(
Mình thì chẳng nhận được tin tức gì: Ko mail, ko điện thoại...
Hic. Hôm pv GDV cũng hỏi m có làm chuyên viên điều phối ko thì m bảo ko luôn rồi.
Chuyên viên điều phối là đứng chào khách hàng ở cửa thì phải, như kiểu vị trí lễ tân thì phải.

Thế bạn được phỏng vấn mấy lần vị trí GDV rồi mà đwowcj gọi đi test vây? ,à bạn phỏng vấn đợt nào nhỉ? M phỏng vấn lần 1 hôm 4/5 tại Bà Triệu, lần 2 ngày 7/5 tại Hoàng Minh Giám. có ai giồng như mình mà chưa được gọi đi test ko?

Thế bạn được phỏng vấn mấy lần vị trí GDV rồi mà đwowcj gọi đi test vây? ,à bạn phỏng vấn đợt nào nhỉ? M phỏng vấn lần 1 hôm 4/5 tại Bà Triệu, lần 2 ngày 7/5 tại Hoàng Minh Giám. có ai giồng như mình mà chưa được gọi đi test ko?
M mới pv 1 lần thôi. Chẳng thấy kết quả gì, có trượt thì cũng phải có cái mail như mọi người chứ. Đằng này chả thấy gì. Mà thấy nhiều người được gọi đi pv với test thế. Hic. Mà toàn đi pv cái này được gọi đi test cái khác...Trong khi m bặt vô âm tín. :((

mình pv lần 1 hôm 3/5 ở bà triệu,lân2 5/5 cũng ở bà triệu nhưng pv 2 lần,đến đó có khoảng hơn 15 bạn vào có 2 chị pv 1 chị phòng nsu 1 chị ở ban GĐ hay sao ý rùi loại 1 nửa, sau còn 7 ng vào pv vòng 3 là chị giám đốc sở giao dịch pv, rùi mình đc gọi đi test hôm 7/5 thôi. giờ đang chờ kqua đây. test có 48c cả IQ EQ kte vi mô vĩ mô, luật doanh nghiệp

Cho mình hỏi có bạn nào fvan Sale Support hôm vừa r mà có kết quả hay gọi đi test chưa, bạn tớ đc gọi đi test hqa r là ntn :(

mình pv lần 1 hôm 3/5 ở bà triệu,lân2 5/5 cũng ở bà triệu nhưng pv 2 lần,đến đó có khoảng hơn 15 bạn vào có 2 chị pv 1 chị phòng nsu 1 chị ở ban GĐ hay sao ý rùi loại 1 nửa, sau còn 7 ng vào pv vòng 3 là chị giám đốc sở giao dịch pv, rùi mình đc gọi đi test hôm 7/5 thôi. giờ đang chờ kqua đây. test có 48c cả IQ EQ kte vi mô vĩ mô, luật doanh nghiệp
Bạn đã được báo kết quả chưa thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back