Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.02.2013]

Hôm qua mình Pv rồi sáng nay nhận đc điện thaọi của chị Liên hẹn mai pv lúc 9h30 yc mang theo bộ hso chăng biết sẽ hỏi j nữa

Lần truớc tớ đuợc hỏi về nghiệp vụ, kinh nghiệm làm thêm (do lúc đó t mới ra trg), khó khăn trong cuộc sống --> các giải quyết, sở thích , hiểu biết về sp của TCB mà vị trí ứng tuyển sẽ bán...Nói chung là tùy vào cách gthieu ban đầu mà các a/c pvan sẽ có cách hỏi khác nhau ;). PV hội đồng thì c Liên chỉ ngồi nhìn thui, các a/c pvan sẽ là GĐ mảng/ GĐ chi nhá/ GĐ khu vực...hi vọng sẽ đc "welcome techcommer" với bạn nì :)

ok cảm ơn bạn nhé .Mình đang đọc ít tài liệu về cv cụ thể của GDV do ng bạn cung cấp từ Viettin bank .nvuj kế táon ý mà hjhj hi vọng mai sẽ may mắn

ok cảm ơn bạn nhé .Mình đang đọc ít tài liệu về cv cụ thể của GDV do ng bạn cung cấp từ Viettin bank .nvuj kế táon ý mà hjhj hi vọng mai sẽ may mắn
Chiều nay mình mới phỏng vấn vòng 1 ở Hoàng Đạo Thúy.hihi. Không biết có được gọi vòng 2 nhanh như bạn không :). Chúc bạn may mắn và thành công nhé! Lúc về nhớ chia sẻ kinh nghiệm nha! ^^

T nghĩ bạn đọc cả các sp TK như: tài tâm, supper kid, phát lộc, TK online..và các sp gói TK nữa. GDV nào cũng có chỉ tiêu mấy cái này hết :)

tớ hc quy trình gdv này ,tiện ích tinh ănng nổi của sp tiết kiệm thôi .ho bít mai dư thế nào đây .:) chỉ thấy chị liên bật mí ưu tiên cho nam làm gdv về hôi sở vì cv vất vả thôi

tiết kiẹm siêu linh hoạt là nhưu thế nào mình chưa rõ lắm bạn nào giúp mfnh với

Ohhhhhhhhhhhh, có ai được nhận được tin nhắn hẹn mai phỏng vấn ở Hoàng Đạo Thúy như mình không??? Giờ này mình vẫn đang còn ở quê chứ, định cố ăn hết rằm với bố mẹ,hehe. Chiều lại lóc cóc lên Hà Nội thôi :)
Bạn PV thấy thế nào. Thế là Tech gọi dần dần chứ k chờ hết hạn nộp hs mới gọi ah :((...T cũng gửi k biết thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên