Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

sao lạ nhỉ, chưa hết hạn mà có bạn đã đi pv rồi là sao, k hiểu gì cả :(

Bạn nào biết phần trình độ học vấn lưu thế nào chỉ cho mình với. Nó cứ bảo hồ sơ chưa hoàn tất nên mình k nộp được

Tui tìm hiểu qua một số bạn bè đang làm ở Tech, đối với các vị trí như giao dịch viên, nhân viên quan hệ khách hàng cá nhân thì Tech tuyển dụng liên tục, lí do là các nhân viên ở các vị trí đấy cũng bị thải loại liên tục, không hoàn thành chỉ tiêu, bị đánh giá làm việc không đạt, không nỗ lực ... là bị out luôn, và có một lí do nữa là Tech thích tuyển dụng những nhân viên mới vào các vị trí giao dịch viên, nhân viên QHKH và một số vị trí khác là để tiết kiệm chi phí (tiền lương, thưởng), những người mới tuyển dụng tâm lí lúc nào cũng làm việc hết mình nhưng quyền lợi thì chưa quan tâm lắm hoặc không quan tâm (vì mới ra trường đã đi làm là sướng roài mà). Cho nên ai chuẩn bị thi tuyển vào vị trí giao dịch viên của tech thì nên tìm hiểu kỹ.

Tui tìm hiểu qua một số bạn bè đang làm ở Tech, đối với các vị trí như giao dịch viên, nhân viên quan hệ khách hàng cá nhân thì Tech tuyển dụng liên tục, lí do là các nhân viên ở các vị trí đấy cũng bị thải loại liên tục, không hoàn thành chỉ tiêu, bị đánh giá làm việc không đạt, không nỗ lực ... là bị out luôn, và có một lí do nữa là Tech thích tuyển dụng những nhân viên mới vào các vị trí giao dịch viên, nhân viên QHKH và một số vị trí khác là để tiết kiệm chi phí (tiền lương, thưởng), những người mới tuyển dụng tâm lí lúc nào cũng làm việc hết mình nhưng quyền lợi thì chưa quan tâm lắm hoặc không quan tâm (vì mới ra trường đã đi làm là sướng roài mà). Cho nên ai chuẩn bị thi tuyển vào vị trí giao dịch viên của tech thì nên tìm hiểu kỹ.
Nếu như đc vào rùi và làm tốt cũng như hoàn thành chỉ tiêu thì ng ta có tìm cách sa thải mình ko hả bạn?
Nói như bạn cũng có lý, nhưng ng ta đã mất công đào tạo mình rồi, nếu thải liên tục thế thì ng ta cũng tốn công sức mà. Hơn nữa như thế cũng ảnh hưởng đến phòng nhân sự vì ko bít cách tìm các ứng viên sáng giá???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu như đc vào rùi và làm tốt cũng như hoàn thành chỉ tiêu thì ng ta có tìm cách sa thải mình ko hả bạn?

Cái đấy thì mềnh chịu, chính sách nhân sự là của người ta đưa ra nhưng phải nằm trong phạm vi kế hoạch, lợi nhuận dự kiến đạt được, còn bạn và mềnh chỉ có "quyền" làm việc tốt thôi

chờ mail của Tech gọi mà lâu ghê mọi người ơi? chả biết tình hình thế nào nữa.hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên