Techcombank sa thải 2000 CBNV?

Đúng là thời buổi ngày càng khó khăn, người càng đông, càng khôn, của cải càng khó tìm, khó kiếm. Đã kiếm được rồi thì phải giữ cho chắc thôi.

Chuận, nhiều vô kể ^^

Tech trang bị khá đầy đủ văn phòng phẩm cho nhân viên, bên cạnh đó việc trình hồ sơ theo 1 quy trình khép kín khá là hay, không ngừng nâng cấp phát triển phần mềm sao cho tối ưu nhất. Trước đây mình làm tín dụng tại Tech, đã tiếp xúc với ECM, T24 và mới nhất Tech đưa vào sử dụng LOS system, cho phép nhân viên tự quản lý hồ sơ trình, xem quá trình xử lý của chuyên viên thẩm định tại RCC, tại trung tâm rủi ro tín dụng CCA, v.v... Túm lại là quy trình chặt chẽ và khép kín, làm rất thjk ^^

ECM là của sme, LOS là của PFS, QCA mà thêm cái thông báo trạng thái hồ sơ qua mail cho CV nữa thì thật là tuyệt :)
Anh thuyson_88 có phải hồi trc làm ở VPC hem nhỉ @@

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em là RM mới ở VYN ak, hình như gặp a đúng 1 lần trên phòng em thui :p. a jo sang làm ở đâu thía ak, a về hp nhỉ???

À, anh nhớ rồi, em ngồi trước mặt chị Huyền hả? Anh về HP làm ở ngân hàng Bảo việt :)
Hôm trước gọi điện về hỏi thăm, thấy bảo là VPC cắt giảm 3 người, VYN 1 người, PYN 1 người à. Giờ đang vắng rồi còn cắt giảm thì lấy ai làm nhỉ :(

À, anh nhớ rồi, em ngồi trước mặt chị Huyền hả? Anh về HP làm ở ngân hàng Bảo việt :)
Hôm trước gọi điện về hỏi thăm, thấy bảo là VPC cắt giảm 3 người, VYN 1 người, PYN 1 người à. Giờ đang vắng rồi còn cắt giảm thì lấy ai làm nhỉ :(

BAOVIET HP - vị trí nào thế bạn?

Chuẩn đấy a, suốt ngày ngồi trc mặt sếp :))
Hjx, VYN có hả anh, k thấy sếp nói j,chỉ thấy VPC vs PYN kêu ầm ĩ thui, phòng em jo 3 bà bầu kìa, cắt thì ai làm nhỉ :(

BAOVIET HP - vị trí nào thế bạn?
Mình làm chuyên viên tư vấn TCCN :) Bạn cũng làm BVB à?

Chuẩn đấy a, suốt ngày ngồi trc mặt sếp :))
Hjx, VYN có hả anh, k thấy sếp nói j,chỉ thấy VPC vs PYN kêu ầm ĩ thui, phòng em jo 3 bà bầu kìa, cắt thì ai làm nhỉ :(
Năm nay nghỉ sinh nhiều thật :D Anh cũng chỉ nghe nói lại vậy thôi chứ cũng không rõ có cắt thật không. VPC thuê tòa nhà gần 200tr/tháng như thế mà ko chạy tốt chỉ tiêu lợi nhuận thì kiểu j chẳng có người out :( Em vào lâu chưa nhỉ, anh thỉnh thoảng mới lên VYN, mà có lên thì lại bên chỗ anh Hòa nên cũng ít gặp em :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên