TECHCOMBANK- phỏng vấn Chuyên viên khách hàng cá nhân- 14/08/2016

Tình hình là mình vừa nhận đc thư mời phỏng vấn của Techcombank, có bạn nào cũng nhận đc thư mời vào ngày 14/08/2016 vào giao lưu kinh nghiệm tí cho đỡ rung đc không? Mình mới ra trường chẳng có kinh nghiệm gì hết :(

Mình nhận được kết quả cuối cùng rồi =))) Lúc sáng bên Tech mới gọi đth hỏi còn hỏi muốn làm ở Chi nhánh nào nữa ?
Lúc sáng nay mình gọi chị Ánh, chị Ánh nói gọi điện thoại là đậu 90%, phải chờ mail mới chính thức đó bạn. Không bit đường để nộp đơn xin nghỉ việc nữa , hic

Lúc sáng nay mình gọi chị Ánh, chị Ánh nói gọi điện thoại là đậu 90%, phải chờ mail mới chính thức đó bạn. Không bit đường để nộp đơn xin nghỉ việc nữa , hic

Chắc hỏi mình chi nhánh nào để xem có đáp ứng được nguyện vọng không ? =)) bạn cũng gọi điện thoại rồi hả ? vị trí nào ý ?

Không sao đâu, nếu k đáp ứng được mình nghĩ sẽ gọi lại thôi =)), đã 90% rồi không lẽ bỏ luôn =))), bạn xin làm ở chi nhánh nào ?
Quận 10,5,6 ak, ưu tiên 3 quận đó ak, chứ địa điểm chỗ nào thiếu họ sắp zô, mình nghĩ có khi nào báo v thôi, chứ đủ nhân sự là coi như mình out ak.

Quận 10,5,6 ak, ưu tiên 3 quận đó ak, chứ địa điểm chỗ nào thiếu họ sắp zô, mình nghĩ có khi nào báo v thôi, chứ đủ nhân sự là coi như mình out ak.
Cái này phải đợi thôi ;))) bạn đừng lo quá dù gì bạn cũng chiến thắng rồi ;))) còn lại là may mắn thôi ;)))

các bạn cho mình hỏi, kí hợp đồng r bỏ giữa chừng thì có phải đền j k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên