TECHCOMBANK- phỏng vấn Chuyên viên khách hàng cá nhân- 14/08/2016

Tình hình là mình vừa nhận đc thư mời phỏng vấn của Techcombank, có bạn nào cũng nhận đc thư mời vào ngày 14/08/2016 vào giao lưu kinh nghiệm tí cho đỡ rung đc không? Mình mới ra trường chẳng có kinh nghiệm gì hết :(

Mình củng nhận dc nè,mà mình nộp đơn gdv mà h kêu pv cvkhcn? Mà cái cv khcn la j k hiểu luôn

Tình hình là mình vừa nhận đc thư mời phỏng vấn của Techcombank, có bạn nào cũng nhận đc thư mời vào ngày 14/08/2016 vào giao lưu kinh nghiệm tí cho đỡ rung đc không? Mình mới ra trường chẳng có kinh nghiệm gì hết :(
Bạn đc hẹn phỏng vấn vào lúc mấy h vây?
mình 8h. mình cũng mới tốt nghiệp chẳng biết gì. bh mới bắt đầu tìm hiểu.
mình thì hẹn 10h30 k hiểu luôn,đang do dự k muốn đi vì cái này hay gọi dthoaij cho kh chào tín dụng nên nản.

Helu Các Anh, Chị, Em !

Mình nhận được mess ngày hôm qua, hôm nay mới nhận được mail địa chỉ thời gian phỏng vấn lúc 8h sáng. Mình chỉ vô tình appy trên 1 web tìm việc, học kế toán ra nên k biết cái gì về ngân hàng, ai đã phỏng vấn cho em xin ít kinh nghiệm !
Many Thanks !

techcombank sơ tuyển phỏng vấn theo nhóm nhé mọi người, hỏi những câu đơn giản thôi

bạn đky ở CN nào v? m ở Thái Bình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back