Tặng 50.000 tín dụng!!!

Hihi, quên, đây là thưởng tết dương lịch 2013 nhỉ. Thế mình đóng góp 2 NH nhé:
1) LPB: 0,5 - 1 tháng (dự kiến)
2) Shinhan: 1 tháng (cả năm chỉ có 2 tháng thưởng thôi).
Đây là mức trung bình nhé :) mà thưởng tết Dương lịch mình thấy phần lớn là tháng lương 13 mà. Quan trọng nhất vẫn là tết Âm lịch

Hihi, quên, đây là thưởng tết dương lịch 2013 nhỉ. Thế mình đóng góp 2 NH nhé:
1) LPB: 0,5 - 1 tháng (dự kiến)
2) Shinhan: 1 tháng (cả năm chỉ có 2 tháng thưởng thôi).
Đây là mức trung bình nhé :) mà thưởng tết Dương lịch mình thấy phần lớn là tháng lương 13 mà. Quan trọng nhất vẫn là tết Âm lịch
LPB lương đã cao rồi mà thưởng cũng ổn nhỉ! Mình có đứa bạn mới vào làm LPB thấy lương cũng cao nhể!

Theo công bố báo cáo tài chính hợp nhất quý 3 và 9 tháng đầu năm 2012.(data: BCTC/CafeF)
Trong 9 tháng thì Vietinbank tăng 7,2% mức lãi: 4.501,2 tỷ đồng; của Vietcombank giảm 3,8% xuống 3.500,6 tỷ. MB ghi nhận mức lãi tăng ấn tượng nhất, lên tới 66% so với 9 tháng đầu năm 2011, đạt 1.237,1 tỷ đồng. Sacombank tăng 4% lãi lên 1.524,2 tỷ.
Trong số các ngân hàng giảm lãi thì SHB dẫn đầu khi giảm đến 307,7% xuống còn 532,3 tỷ đồng, chủ yếu do lỗ nặng ở quý 3. Ngân hàng LienVietPostBank giảm 52,6% lãi, của Eximbank hạ 9,5%, của ACB giảm 41,5%, của BaoVietBank hạ 24,6%
Mấy thông tin này có thể làm căn cứ để suy ra mức thưởng cuối năm được không mọi người hey`!?
Kiếm 50.000td mà khó thế là cùng, thôi thì nhận đỡ chút ít cho ấm lòng cũng được hehehehe\:D/

Theo công bố báo cáo tài chính hợp nhất quý 3 và 9 tháng đầu năm 2012.(data: BCTC/CafeF)
Trong 9 tháng thì Vietinbank tăng 7,2% mức lãi: 4.501,2 tỷ đồng; của Vietcombank giảm 3,8% xuống 3.500,6 tỷ. MB ghi nhận mức lãi tăng ấn tượng nhất, lên tới 66% so với 9 tháng đầu năm 2011, đạt 1.237,1 tỷ đồng. Sacombank tăng 4% lãi lên 1.524,2 tỷ.
Trong số các ngân hàng giảm lãi thì SHB dẫn đầu khi giảm đến 307,7% xuống còn 532,3 tỷ đồng, chủ yếu do lỗ nặng ở quý 3. Ngân hàng LienVietPostBank giảm 52,6% lãi, của Eximbank hạ 9,5%, của ACB giảm 41,5%, của BaoVietBank hạ 24,6%
Mấy thông tin này có thể làm căn cứ để suy ra mức thưởng cuối năm được không mọi người hey`!?
Kiếm 50.000td mà khó thế là cùng, thôi thì nhận đỡ chút ít cho ấm lòng cũng được hehehehe\:D/

Những con số trên chỉ là mức lợi nhuận sụt giảm của các Ngân hàng đã được công bố, còn phần quan tâm của Topic này chính là "thưởng tết dương lịch của các Ngân hàng" cho cán bộ anh em nhà mình được bao nhiêu? :D

Có 1 thông tin là ACB không có thưởng Tết. :D...các bác chờ thời gian kiểm chứng nhé!

Uhm thông tin cũng có phần chính xác và trưởng phòng mình bảo không có thưởng tết dương mà chỉ có tặng lịch đại cho nhân viên thôi.tháng lương thứ 13 thì vẫn có bình thường.

2 năm rồi tcb ko có thưởng tết dương chắc năm nay không có luôn. Đươc 1 tháng lương thứ 13. Mbb đc 1 tháng lương cho toàn hệ thống,còn chi nhánh có lợi nhuận thì có thưởng thêm từ 1 đến 2 tháng lương. Nói chung các ngân hàng thưởng tết dương khá bèo. Chờ tết âm thôi

Sẽ có những chi nhánh làm ăn tốt thì có thể thưởng thêm, nhưng chắc chắn sẽ có Quyết định thưởng chung cho cả hệ thống, hoặc là không có gì :p

Vừa hóng hớt

ABB: thưởng tết Dương NV chính thức được 3tr, thử việc 1tr
DAB: thưởng tết Dương NV chính thức được 300K, thử việc học việc ko được nhận
thêm vào đó là thưởng luôn lương tháng 13, làm đủ năm nhận 1 tháng lương, nếu chưa đủ năm thì nhận theo tỷ lệ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên