Tặng 50.000 tín dụng!!!

NH mình (HDBank) hôm rồi đăng lên cổng thông tin nội bộ về việc thưởng tháng lương thứ 13, nhân viên tập sự cũng có phần. Đang hí hửng thì hôm nay lên lại thấy gỡ xuống rồi, k biết có biến j k nữa=))
P/s: thưởng Tết dương thì chưa thấy ý ới j, dự là k có:(

Bên Nông nghiệp năm nay, cuối năm dương lịch được 2-4 tháng lương trích từ phần để lại của lương tháng trong năm 2012. Thông tin tiết lộ từ HO- Hội sở chính, và còn tuỳ theo chi nhánh nữa ạ !

NH mình (HDBank) hôm rồi đăng lên cổng thông tin nội bộ về việc thưởng tháng lương thứ 13, nhân viên tập sự cũng có phần. Đang hí hửng thì hôm nay lên lại thấy gỡ xuống rồi, k biết có biến j k nữa=))
P/s: thưởng Tết dương thì chưa thấy ý ới j, dự là k có:(

Treo đầu dê, bán thịt chó thôi mà :D

Bên Nông nghiệp năm nay, cuối năm dương lịch được 2-4 tháng lương trích từ phần để lại của lương tháng trong năm 2012. Thông tin tiết lộ từ HO- Hội sở chính, và còn tuỳ theo chi nhánh nữa ạ !

bác ơi anh em làm agribank chi nhánh ngoại thành có bảo năm nay agri toàn bộ hệ thống thưởng tết dương lịch được có 3tr thôi mà , em cũng ko chắc , chỉ đóng góp thông tin tí thôi :D

Hôm qua có gặp mấy lãnh đạo bên STB, TGĐ STB tuyên bố chắc chắn có tháng lương 13, còn thưởng tết thì đang xem xét, phụ thuộc vào kết quả kinh doanh cuối năm. Nhưng sẽ không cao.

Bank mình vẫn chưa thấy gì, mới có thông báo lịch nghỉ chứ chưa có thưởng :D hy vọng có bác nào up được nhiều thông tin chia sẻ cùng anh em được biết :p

Bank mình vẫn chưa thấy gì, mới có thông báo lịch nghỉ chứ chưa có thưởng :D hy vọng có bác nào up được nhiều thông tin chia sẻ cùng anh em được biết :p

giống bên mình quá.mới nge tin hóng hớt là tết dương này ko có tháng lương 13 lun, mỗi e 2chai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên