[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

mình thấy trên thông báo tuyển dụng dự kiến thi 15/16-9. Như vậy có 1 ngày là thi phỏng vấn hả bạn. Lần đầu tiên mình thi vào NHH nhà nước nên ko biết. Thanks bạn nhé!

các bác ơi cho e hỏi nhờ tí. e vừa tốt nghiệp trường HV Ngân Hàng nh là hệ liên thông đại học thì có được nộp hồ sơ ko nhỉ? :-@ tại thấy ko có cái mở ngoặc ghi chú nào là ko nhận hệ liên thông :-"

Mình thấy trên thông báo tuyển dụng dự kiến thi tuyển là 15-16/9. Như vậy khi nào phỏng vấn sơ tuyển và đơn vị nào sẽ phỏng vấn sơ tuyển, bạn có biết ko? Thanks bạn nhé1

Cho mình hỏi, thông báo tuyển dụng 2012 của NHNN là ở đâu vậy bạn? Bạn có thế cho mình link được không???

Mình thấy trên thông báo tuyển dụng dự kiến thi tuyển là 15-16/9. Như vậy khi nào phỏng vấn sơ tuyển và đơn vị nào sẽ phỏng vấn sơ tuyển, bạn có biết ko? Thanks bạn nhé1
Mình cũng đã thi lần nào đâu bạn :)) theo mình biết thì pv sơ tuyển xong khoảng 1 tuần là thi viết, nếu bạn apply cục, vụ thì thi tập trung tại HVNH. Nếu bạn thi chi nhánh tỉnh thì bạn xem thông báo tại đơn vị chi nhánh ấy.

Cái này COCC khoảng bao nhiêu % nhỉ? Liệu có cửa cho người có năng lực ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên