Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Vòng hồ sơ có kết quả từ thứ 2 tuần vừa rồi đó các bợn. Giờ chịu khó dành thời gian ôn đi, còn 1 tuần, ko nhiều thời gian lắm đâu!

Bạn nào yếu ngoại ngữ nên dành nhiều thời gian cho nó mỗi ngày. Ngoại ngữ phải rèn luyện thường xuyên, gấp gáp cho dù có thức đêm cày cố cũng ko ăn thua đâu.
Anh ơi, anhcos biết khoảng bao giờ thì thông báo kết quả vòng 1 không ạ?[/QUOTE]
Bạn cho mình hỏi TA thì ôn cái chi vậy?

Vòng hồ sơ có kết quả từ thứ 2 tuần vừa rồi đó các bợn. Giờ chịu khó dành thời gian ôn đi, còn 1 tuần, ko nhiều thời gian lắm đâu!

Bạn nào yếu ngoại ngữ nên dành nhiều thời gian cho nó mỗi ngày. Ngoại ngữ phải rèn luyện thường xuyên, gấp gáp cho dù có thức đêm cày cố cũng ko ăn thua đâu.
b nhan duoc ket qua vong ho so roi ah? b o chi nhanh nao the?

Anh ơi, anhcos biết khoảng bao giờ thì thông báo kết quả vòng 1 không ạ?
Mềnh ko biết. Cái này tùy mỗi CN nhé.
Anh ơi, anhcos biết khoảng bao giờ thì thông báo kết quả vòng 1 không ạ?
Bạn cho mình hỏi TA thì ôn cái chi vậy?[/QUOTE]Cái gì cũng ôn. Cái này là thi TA nói chung chớ có phải thi học kỳ đâu mà chỉ kiểm tra 1 mảng @.@

có bạn nào có kq vòng hồ sơ chưa vậy? nếu có thì ới anh em để đỡ phải ngóng với

anh ơi cho em hỏi, em là sv năm 4 chưa có bằng, nhưng em lì mặt vẫn đi nộp, dạ anh cho em hỏi trong ds đấy có cơ hội cho những bạn như em k ạ, em đủ hết các thứ, chỉ thiếu bằng thôi, em nói gãy lưỡi anh phòng nhân sự mới nhận hồ sơ nhưng anh đấy cx nói là chưa chắc có qua k, em lo quá, để em biết đường mà ôn k thì thi tới nơi rồi, đến lúc biết ds thi sợ k kịp, em cảm ơn anh nhiều ạ :D

anh ơi cho em hỏi, em là sv năm 4 chưa có bằng, nhưng em lì mặt vẫn đi nộp, dạ anh cho em hỏi trong ds đấy có cơ hội cho những bạn như em k ạ, em đủ hết các thứ, chỉ thiếu bằng thôi, em nói gãy lưỡi anh phòng nhân sự mới nhận hồ sơ nhưng anh đấy cx nói là chưa chắc có qua k, em lo quá, để em biết đường mà ôn k thì thi tới nơi rồi, đến lúc biết ds thi sợ k kịp, em cảm ơn anh nhiều ạ :D
Giống tớ, chỉ khác là tớ alo hỏi phòng nhân sự trước họ ok ms dám vác hồ hơ lên, giờ cũng đang vểnh râu lên đợi :v

Mình sẽ gác thi tại cụm HCM
Hẹn gặp lại các bạn ứng viên tiềm năng nhé :D
Danh sách sơ loại đã có kết quả từ ngày 18.06.16 và mỗi chi nhánh sẽ gửi thư mời dự thi với các ứng viên đủ điều kiện vượt qua vòng sơ loại
Tại đơn vị mình đã loại 53 ứng viên ko đủ điều kiện để dự thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back