Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

có kết quả thi chưa mn ơi? Mình ở Hà Nội :D có nên gọi cho bên tuyển dụng để hỏi ko nhở?

Thấy thiên hạ đồn đại là đã có danh sách thi viết cho từng chi nhánh rồi mà đến tận bây giờ vẫn chưa thấy thông báo gì. Nguy cơ tạch là rất cao:(
@@nghe nói chi nhánh mình hồ sơ chắt như núi @@ hi' hí. mà thi tín dụng thì có khả năng đậu cao hơn

nếu có mà chưa ai nhận vậy chẳng lẽ mọi người trong đây tạch hết sao ta. ahihi hoang mang quá
Dễ thế lắm. Không lo ôn đi, cứ mò lên đây làm gì?

Theo kinh nghiệm của mình năm ngoái các bạn sinh hoạt trên UB nhiệt tình nhất đều trượt :D Các gương mặt đỗ ở CN mình lạ hoắc, chả thấy bao giờ và cũng chả biết UB là gì...

Dễ thế lắm. Không lo ôn đi, cứ mò lên đây làm gì?

Theo kinh nghiệm của mình năm ngoái các bạn sinh hoạt trên UB nhiệt tình nhất đều trượt :D Các gương mặt đỗ ở CN mình lạ hoắc, chả thấy bao giờ và cũng chả biết UB là gì...
có anh đậu đó còn gì. ngta ko đậu chi nhánh anh thì đậu chi nhanh khác. Em ko pik lập forum để làm gì. Em nghĩ là có thắc mắc thì hỏi mọi người trên đây, cùng nhau share học hỏi. chứ chém gió trên đây cũng phát mệt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên