SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Thái Bình & Sóc Trăng [17.07.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình chỉ cung cấp thông tin hóng hớt cho các bạn nhé, thấy bố mình bảo bạn nào thi kế toán chạy vào hết 180tr rồi. Chẳng biết kế toán lấy mấy người. TB nhé các bạn

Re: SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Thái Bình & Sóc Trăng [17.07.2013]

Ngân hàng nào mà chả có chuyện cửa trước, cửa sau. Bức xúc cũng chả giải quyết được gì? Đó là quyền của họ. Còn ta cứ cố gắng chiến đầu giành giật những suất còn lại thoai. :D

- - - Updated - - -

Kế toán mà lấy 180 triệu cơ ah, ghê gớm vậy sao?

180 triệu mình thấy bình thường. Vào ngân hàng 200, 300 là bình thường mà. Quốc doanh như Agribank 500 kìa.

Chuẩn rồi :D. Mà tự nhiên mình thấy NH tuyển COCC, suất ngoại giao là có lý, đỡ đc bao nhiêu rủi ro. Mình là dân đen ạ, đúng là chỉ tranh suất còn lại thôi

Chuẩn rồi :D. Mà tự nhiên mình thấy NH tuyển COCC, suất ngoại giao là có lý, đỡ đc bao nhiêu rủi ro. Mình là dân đen ạ, đúng là chỉ tranh suất còn lại thôi

Bạn Hương có thể nói rõ về cái rủi ro đc ko? @@. Mình ko hiểu lắm. :D

Re: SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Thái Bình & Sóc Trăng [17.07.2013]

Ah Các vị trí ở Hà Nội thì cái giá đó quá mềm, còn ở tỉnh thì mình nghĩ nó cũng không hợp lí lắm, tuy nhiên có tiền thì nó đơn giản rồi!:))

Mình chỉ cung cấp thông tin hóng hớt cho các bạn nhé, thấy bố mình bảo bạn nào thi kế toán chạy vào hết 180tr rồi. Chẳng biết kế toán lấy mấy người. TB nhé các bạn
Bạn hóng hớt từ ai, bố bạn làm ở đâu mà biết thông tin mật như vậy đấy,mình biết thông tin này chỉ có ở hội sở thôi bạn cũng thi kế toán à, mình cũng được phỏng vấn nè @@, bạn biết kế toán lấy mấy người không

Bạn hóng hớt từ ai, bố bạn làm ở đâu mà biết thông tin mật như vậy đấy,mình biết thông tin này chỉ có ở hội sở thôi bạn cũng thi kế toán à, mình cũng được phỏng vấn nè @@, bạn biết kế toán lấy mấy người không

kế toán lấy 2 bạn phỏng vấn nhưng chỉ lấy 1 mà bạn, hôm ý chị gì mà cầm danh sách nói rõ rồi. Mình nhớ 1 bạn tên Thái Nguyên, còn 1 bạn tên gì ý, cũng ấn tượng lắm :D, ko pít phải bạn ko hì hì

Back
Bên trên