SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Thái Bình & Sóc Trăng [17.07.2013]

Mình chỉ cung cấp thông tin hóng hớt cho các bạn nhé, thấy bố mình bảo bạn nào thi kế toán chạy vào hết 180tr rồi. Chẳng biết kế toán lấy mấy người. TB nhé các bạn

Mình có thằng bạn, nhà nó có thân quen với 1 vị Tổng giám đốc của 1 bank. Ông ấy nói sẽ giúp nó vô bank, ko biết nó có vào được ko nhỉ? Mình nghĩ TGĐ giúp thì ok rồi. :D

Mình có thằng bạn, nhà nó có thân quen với 1 vị Tổng giám đốc của 1 bank. Ông ấy nói sẽ giúp nó vô bank, ko biết nó có vào được ko nhỉ? Mình nghĩ TGĐ giúp thì ok rồi. :D

Akak, giám đốc chi nhánh đã ngon rồi, đây lại là tổng giám đốc. Cơ nhà bạn bạn to thế. Ước ao :(

Sao thái bình toàn chạy chọt thế này , OMG bạn nào thi đỗ mà đựuoc gọi, hay chạy đựuoc mà đựuoc gọi đi làm nhớ báo anh em biết nha, đỡ phải chờ nữa :((

Umk, vẫn chưa có kết quả mọi người nhỉ? Bữa đó phỏng vấn xong cũng hỏi là bao giờ có kết quả, nhưng mà thấy họ bảo khi nào có kết quả phòng nhân sự sẽ liên lạc với những người đạt, vậy những người không đạt thì cũng phải gửi mail thông báo chứ! Chán phong cách không đạt thì chẳng thèm nói gì luôn !:))

Có khi nào SHB TB và ST phải phỏng vấn têm 1 vòng nữa ko nhỉ? :D. Qua điện thoại chẳng hạn. :D

hôm nay có một bạn thi cũng mình bảo có chị gọi cho bạn ấy xác nhận mấy thông tin, có bạn nào được gọi như bạn ấy ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên