SHB SHB tuyển dụng nhân sự trên toàn quốc

Hic sao tuyển liên tục mà k thấy được gọi j cả? Có bạn nào được gọi đợt cuối tháng 2 chưa? :(

Hỏi thiệt mà các bác cứ đùa em!
nhìn chung là nên khai thật e ạ, đừng chém gió hay copy thông tin trên mạng :))))))))))) nhà tuyển dụng nhìn 10 cái hồ sơ mà điểm mạnh, điểm yếu giống hệt nhau thì cũng chán lắm, chả buồn đọc :)))))))) nên có cái gì riêng của mình, mà đừng bốc phét điểm mạnh ra vì khi đỗ e phải phát huy điểm mạnh đó thật đấy :))))))))))))))

nhìn chung là nên khai thật e ạ, đừng chém gió hay copy thông tin trên mạng :))))))))))) nhà tuyển dụng nhìn 10 cái hồ sơ mà điểm mạnh, điểm yếu giống hệt nhau thì cũng chán lắm, chả buồn đọc :)))))))) nên có cái gì riêng của mình, mà đừng bốc phét điểm mạnh ra vì khi đỗ e phải phát huy điểm mạnh đó thật đấy :))))))))))))))
Trả lời thật thì lại bị cho là ko phù hợp với vị trí anh Koala ạ.

Cám ơn anh đã chia sẻ! Tại em cũng băn khoăn cái điểm hạn chế.
@Smart Banker anh có nghĩ avatar của bạn @viet_hoa_91 có thật ko ạ. Chứ dân FA như tụi em hay nghi ngờ lắm a! Nếu thật thì mong sớm đk làm quen vs bạn @viet_hoa_91 nhóe
Đẹp thì phô ra, xấu xa đậy lại. Sau khi lọc mấy trăm bức ảnh thì mới lấy đc cái ảnh lừa tình này đấy. Đáng sợ nhất trên đời không phải là ma quỷ, mà là BỘ MẶT THẬT. Ảnh mà 7 8 thì ngoài đời chỉ đc 2 3 thôi bạn mamama ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,512
Thành viên mới nhất
martindo1990
Back
Bên trên