SHB SHB tuyển dụng nhân sự trên toàn quốc

Hôm e pv thấy toàn hỏi kiến thức về chuyên ngành thôi a ợ, mờ e học trái ngành chớ:p
Em phỏng vấn vị trí gì vậy?
Thông thường thì SHB hỏi khá kỹ xoay quanh vị trí ứng tuyển, hỏi về những hiểu biết về vị trí ứng tuyển và cách thức làm việc khi ứng tuyển vào vị trí đó.
Nếu là Tín dụng thì hỏi hiểu biết về khu vực ứng tuyển, cách tiếp cận, phát triển khách hàng, cách đạt chỉ tiêu được giao,...

@trancongtruong ban vô sg rui ah. Bank nao vậy. Trc đây ban đa cho shb đa năng ah, sao k chơi tiếp ma lại vô nam
Về đó làm ko được bạn ơi kể cả môi trường làm việc. Bạn đang làm bank nào đó? Mình thì giờ qua tpb, mọi người thân thiện, làm việc thoải mái và phù hợp với năng lực của mình. :)

Về đó làm ko được bạn ơi kể cả môi trường làm việc. Bạn đang làm bank nào đó? Mình thì giờ qua tpb, mọi người thân thiện, làm việc thoải mái và phù hợp với năng lực của mình. :)
Anh cho em hỏi xíu kinh nghiệm, cái phần Cv hay có điểm mạnh , tính cách, điểm yếu. Mình nên điền điểm yếu là gì ạ?

SHB Đà Nẵng mấy mùa trước vô địch V-League, giờ bị Bình Dương vượt qua rùi
ah ra thế, giờ chắc @trancongtruong đang ở bình dương chứ k phải sài gòn :D. trụ cột của SHB Đà nẵng ra đi, tìm kiếm chân trời mới, với hy vọng đc cống hiến hết mình cho sự nghiệp tín dụng đỉnh cao :D. chúng ta hãy cung cầu chúc cho anh ấy tìm đc bến đỗ an toàn, amen!

SHB Đà Nẵng mấy mùa trước vô địch V-League, giờ bị Bình Dương vượt qua rùi
Bởi vậy, nên ra đi thôi @Smart Banker. Ai bảo nó bị vượt mặt chi :)

ah ra thế, giờ chắc @trancongtruong đang ở bình dương chứ k phải sài gòn :D. trụ cột của SHB Đà nẵng ra đi, tìm kiếm chân trời mới, với hy vọng đc cống hiến hết mình cho sự nghiệp tín dụng đỉnh cao :D. chúng ta hãy cung cầu chúc cho anh ấy tìm đc bến đỗ an toàn, amen!
Thanks @datcpi nhé! Giờ từ giã tín dụng luôn rồi, chuyển sang phòng Vận hành, làm hỗ trợ và định giá thôi.
P/S: Sacom chi nhánh nào vậy @datcpi ?

Anh cho em hỏi xíu kinh nghiệm, cái phần Cv hay có điểm mạnh , tính cách, điểm yếu. Mình nên điền điểm yếu là gì ạ?
Thường thì ở những phần này mọi người điền na ná nhau, em có thể điền vào như thế này:
Điểm mạnh: Biết lắng nghe, tiếp thu ý kiến từ mọi người để từ đó phát triển và hoàn thiện bản thân hơn.
Tính cách: Nhanh nhẹn, hòa đồng, biết cảm thông.
Điểm yếu: Dễ yếu lòng,... :p

@trancongtruong minh lam ơ Quảng Binh.
p/s: đi tán gái: điểm mạnh: có nhiều tiền. điểm yếu: có rất ít điểm mạnh :D
k biết chiều nay có nên đi kiếm gấu k đây :(

điểm mạnh: đẹp trai, học giỏi, ga lăng, con nhà giàu ........
điểm yếu: hay bốc phét :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back