SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

Môi trường ở SHB thế nào các bạn nhỉ?

Môi trường ở Hội sở chính của SHB khá tốt, t thấy mọi người ở SHB (lúc phỏng vấn) khá thân thiện.
T đã từng đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu chiến lược, được trực tiếp chị Ngô Thu Hà - Phó TGĐ phỏng vấn => Thực sự phải nói hôm đó là một cuộc học tập và trao đổi rất thoải mái.

các bạn ơi cho mình hỏi SHB có thư báo ko nhỉ? mình gửi rồi mà thấy ko có.
mình cảm ơn các bạn nhé

Tớ học tài chính – ngân hàng mà nộp vào phòng tuyển dụng thì có được không mọi người nhỉ? Không biết lương chuyên viên tuyển dụng ở SHB thế nào? Tớ cũng muốn nộp vào vị trí khách hàng doanh nghiệp nhưng lại sợ người ta sẽ ưu tiên nam hơn.

Môi trường ở Hội sở chính của SHB khá tốt, t thấy mọi người ở SHB (lúc phỏng vấn) khá thân thiện.
T đã từng đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu chiến lược, được trực tiếp chị Ngô Thu Hà - Phó TGĐ phỏng vấn => Thực sự phải nói hôm đó là một cuộc học tập và trao đổi rất thoải mái.
Cho tớ hỏi, bạn nộp hồ sơ vào SHB qua mail ý, lúc ý bạn có gửi file đính kèm có bằng, bảng điểm scan không?

Mình cũng nộp vị trí Chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu thị trường đợt này :) Bạn học chuyên ngành gì vậy, có thể chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vị trí này để mìnhchuẩn bị tinh thần được không :) tks bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên