SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

Đấy đấy, nếu theo hướng dẫn thì sẽ bị lỗi và hiện lên #VALUE! mà không theo hướng dẫn thì không biết có làm sao không, khó chịu nhỉ :D Theo chú thì nên làm ntn?
Thì làm theo cái mẫu để không bị lỗi chứ còn làm thế nào. Lúc đầu anh tưởng cái file này như các NH khác, để trống hoàn toàn để mình điền (trừ những chỗ k để trống được:D), nhưng click vào xem thì như kiểu "tập tô" của lớp 1 ý:D --> làm theo mẫu thôi:D

Mọi người cho mình hỏi, gửi mail k phải giờ hành chính như bây giờ có được k? Và SHB có gắt gao chuyện chiều cao k nhỉ?

mẫu mới của cái CV có phải là cái mẫu là lúc down về có viết mẫu 1 số thông tin của 1 chị nào đó phải k ah

Cái mã số dự tuyển nó ghi sẵn là HC-CNTT-01 thì có sửa hay ko nhỉ mọi người, có liên quan gì đến mã vị trí cái j mà HO.CV j j ấy ko nhỉ. Ai nộp rồi giúp em cái:D

Cái mã số dự tuyển nó ghi sẵn là HC-CNTT-01 thì có sửa hay ko nhỉ mọi người, có liên quan gì đến mã vị trí cái j mà HO.CV j j ấy ko nhỉ. Ai nộp rồi giúp em cái:D
mình nghĩ là có phải sửa, cái mã có sẵn đấy chỉ là ví dụ thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back