SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

hehe. Tưởng bạn học HVTC, pv 2 vòng cho nhanh gọn. Thế bạn có biết SHB đã gọi vị trí chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu thị trường chưa ko?

t ko biết bạn ah. Hnay đi phỏng vấn toàn thấy các anh chị tầm 84,85,86 đang làm ở các NH khác như VIB vs MB thui :D

Tớ học Học viện Ngân hàng. Hnay đi phỏng vấn vị trí chuyên viên kế hoạch. tớ là người phỏng vấn cuối cùng :)SHB chỉ tổ chức 2 lần phỏng vấn thui, ko phải thi viết

bạn ơi đi pv vòng này thì có phải mang theo 1 bộ hồ sơ hoàn chỉnh ko :D

có bạn ạ. Mang tất cả giấy tờ bằng cấp, bảng điểm theo yêu cầu ý. Sau khi phỏng vấn sơ loại thì tầm 5 đến 10 ngày có kết quả đi phỏng vấn tiếp vòng 2 :)

- - - Updated - - -

èo ơi, thế thì sv mới ra trường làm sao mà đấu nổi :-SS

Uk.hix. Hnay tớ đi gặp 1 chị 85 làm ở Hội sở MB bộ phận tái thẩm định còn xin sang SHB. Nghe nói môi trường làm việc của SHB khá tốt, phỏng vấn cũng thấy thoải mái thân thiện nữa

lần này làm nhanh nhỉ, sau vòng 2 cách vòng 1 có 5,10 ngày thui ah :-s

các anh chị pv nói với cậu vậy ah. thế hum nay những ai pv thế :D

Ừa. Hôm nay tớ phỏng vấn thì chỉ có 2 người thui. Nhưng chỉ có 1 người hỏi, chắc là chị trưởng phòng. Còn một chị bên cạnh ngồi nghe rùi tủm tỉm cười. Phỏng vấn ngay trong phòng làm việc của chị trưởng phòng ý, ngay bên ngoài là chỗ làm việc của các anh chị nhân viên, đông lắm, phải tới gần 20 người ý

các bạn thấy chuyên viên tuyển dụng được gọi đi chưa nhỉ? mãi chả thấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back