SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

Hỏi ko khó đâu bạn ạ :) phỏng vấn sơ loại chỉ hỏi về ngành học vs kinh nghiệm làm việc của mình thui. Có 1- 2 câu nghiệp vụ đơn giản thui. T hôm nay đi phỏng vấn chỉ có 2 người pv thui. Không khí rất thoải mái thân thiện, t trả lời cũng tốt. cơ mà biết chắc là trượt rùi vì chuyên ngành không phù hợp. Haiz

nghiệp vụ hỏi những j vậy bạn :-s, đến pv vòng này mình có phải đem theo 1 bộ hồ sơ đầy đủ ko nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hỏi linh tinh ngẫu hứng ý bạn, có người hỏi về tài chính doanh nghiệp,như tớ thì bảo trường em đào tạo tất cả các nghiệp vụ cơ bản của NH từ tín dụng đến kế toán. thế là chị trưởng phòng hỏi lun e bít j về tín dụng vs kế toán. Còn các a chị đi làm đã có 4-5 năm kinh nghiệm rùi thì ko bị hỏi nghiệp vụ. Nói chung là pv thoải mái lém. Nhưng tớ thấy đanh sách đợt này toàn người đã có kinh nghiệm rùi ý

Sao ko thấy NH này gọi mình đi nhỉ? Loại ở vòng gửi xe ah@@

hehe. Tưởng bạn học HVTC, pv 2 vòng cho nhanh gọn. Thế bạn có biết SHB đã gọi vị trí chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu thị trường chưa ko?

hehe. Tưởng bạn học HVTC, pv 2 vòng cho nhanh gọn. Thế bạn có biết SHB đã gọi vị trí chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu thị trường chưa ko?

T ko thấy gọi gì, chả lẽ loại thật, hay do mình ghi sai hồ sơ chỗ nào nhỉ^^
Tự nhiên thấy lâu lâu ko thấy SHB gọi gì cả hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602