SeABank tuyển nhân sự làm tại Thái Nguyên, Hải Phòng, Hà Nội, Tiền Giang, TP. HCM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào bạn! Tớ nộp hồ sơ dự tuyển vào vị trí CVQLQHKH DN tại Thái Nguyên, vừa thấy họ gọi xong. 8h30 ngày 27/06 đi pv tại ks VICTORY thái nguyên đấy.
Nhưng chăng biết tớ có đi kô, vì tớ đã trúng tuyển vào VPB rồi.[/QUOTE
Chào bạn! Hôm nay phỏng vấn thế nào rùi> Họ có hỏi j nhìu không? share cho moị người chút ít kinh nghiệm nhé! :)
Ở hà nội có bạn nào được gọi đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên Quản lý QHKHDN chưa?

hic, mình muốn ứng tuyển vị trí teller tại Hải Phòng mà ko đủ chiều cao. hichic, thiếu mất 5cm

Mình nộp rôi, gửi qua mail... nhưng không scan ảnh và có các văn bằng liên quan... đc hok nhỉ??? :-s

Mình nộp rôi, gửi qua mail... nhưng không scan ảnh và có các văn bằng liên quan... đc hok nhỉ??? :-s
Các văn bằng cũng như chứng chỉ liên quan thì có thể bổ sung sau , nhưng vấn đề bạn nộp qua mail mà không có ảnh thì dường như cơ hội của bạn để qua vòng loại hồ sơ đã bị giảm sút đáng kể đó, ( ảnh thì dễ mà sao bạn không scan vào)!

Các văn bằng cũng như chứng chỉ liên quan thì có thể bổ sung sau , nhưng vấn đề bạn nộp qua mail mà không có ảnh thì dường như cơ hội của bạn để qua vòng loại hồ sơ đã bị giảm sút đáng kể đó, ( ảnh thì dễ mà sao bạn không scan vào)!
Lúc đi chụp ảnh ấy, bạn bỉu ng ta copy vào usb cho, về cop lại vào máy tính của mình là xong.

hôm qua vừa đi phỏng vấn vòng 1 sea về:
Câu hỏi không có gì chỉ giới thiệu về bản thân, hỏi về gia đình và công việc và kinh nghiệm đã có thôi. Còn vị trí chuyên viên tín dụng thì ưu tiên nam, xác suất nữ là rất ít.:))

Có, mình cũng đi phỏng vấn. Hôm đó phỏng vấn thây cũng tương đối tốt mà giờ vẫn chưa thấy thông tin gì cả.HỨc, chắc là out roài.chẹp

Mình nhận được mail thông báo qua vòng sơ tuyển tại seabank rồi :), nhưng người ta lại hẹn sẽ thông báo lịch phỏng vấn tiếp theo sau. Có bác nào đã được thông báo chưa nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt