SeABank SeABank tuyển dụng nhân sự tuần 3 - tháng 03/2013 (nhiều vị trí) [08.04.2013]

Mình mới gọi điện hỏi rồi. Họ báo Mình đậu vòng test rồi, họ kêu có trục trặc về vụ Hội sở vào Nam, nên trong tuần này sẽ gọi đi pv thôi. Bạn thử gọi điện lên đi, họ hỏi tên, rùi họ sẽ báo kết quả cho mình.
vậy có j mai mình gọi qua hỏi, mà mình chắc qua luôn nên gọi cũng như ko. tại làm bài tốt mà hjhj thank ban

Hay dữ, nhìu người nộp cả 2, 3 tháng trời ko dc gọi đi, đúng là may mắn thật...Chắc có kinh nghiệm nhiu roi phai ko?

ko hề. mình còn chưa có bằng tốt nghiệp, vì học 2 chuyên ngành, nên cn 2 của mình vừa mới học xong trước tết. đã có bằng đâu, có biết j đâu ợ. ăn may thôi:-j. nhưng mình nhìn NH chak tuyển cho có lắm:))

thím này PV ở HCM hả, em cũng pv hôm thứ 5 nè hehe....chưa biết kết quả ra sao nhỉ

các anh chị cho em hỏi, mã số dự tuyển của vị trí giao dịch viên là gì a. với lại phần quá trình công tác mình chưa có thì để trống a. em chưa ra trường nên còn ít kinh nghiệm làm CV lắm. mong mọi người chỉ giúp

các anh chị cho em hỏi, mã số dự tuyển của vị trí giao dịch viên là gì a. với lại phần quá trình công tác mình chưa có thì để trống a. em chưa ra trường nên còn ít kinh nghiệm làm CV lắm. mong mọi người chỉ giúp

Nếu ko có mã vị trí thì mình có thể ghi tên ra luôn, chắc ko sao đâu, còn phần quá trình công tác nếu chưa có kinh nghiệm thì có thể ghi các công việc làm thời sinh viên, còn ko có nữa thì bỏ trống :D

Nếu ko có mã vị trí thì mình có thể ghi tên ra luôn, chắc ko sao đâu, còn phần quá trình công tác nếu chưa có kinh nghiệm thì có thể ghi các công việc làm thời sinh viên, còn ko có nữa thì bỏ trống :D

anh ơi nếu chưa có bằng anh văn nó cho qua hồ sơ không anh nhỉ.Hay là phải học rùi nộp luôn.Em tự hỏi các anh học anh văn vào ngân hàng có sử dụng không nhỉ

anh ơi nếu chưa có bằng anh văn nó cho qua hồ sơ không anh nhỉ.Hay là phải học rùi nộp luôn.Em tự hỏi các anh học anh văn vào ngân hàng có sử dụng không nhỉ

Tuy ko cần nhiều, nhưng nó là đk cần để cho hồ sơ dc duyệt...nếu chưa có thì em nên học sớm đi. Hoặc ko thì ghi khống vào :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên