SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

t cũng thế,hình như k có duyên vs NH hay sao ý.:((.lần trc nộp Tech vị trí GDV Nội Bài thì gửi qua mail,ai ngờ có bạn bảo gửi qua mail hầu như k gửi tới đc.địh nộp trực tuyến thì k thấy code đâu nữa.giờ nộp Seabank qua phuong.kl@seabank.com.vn thì k thấy gì,trong khi các bạn nộp vào huong.nd@seabank.com.vn.thì đc gọi.tóm lại là chả biết đường nào mà lần nữa.:(

mình vừa đi pv sơ tuyển GDV - Hà Nội về đây, đầu tiên là nhìn ngoại hình, giọng nói, và trả lời các câu hỏi tình huống. 2 người vào một, đến trước vào trước, k theo tên vs giờ hẹn đâu :) có đôi 5 phút, 10 phút, ngồi được 15 phút là giỏi :D Mình vào bị ngợp luôn vì giới thiệu bản thân = English, mà mình thì k giỏi English đã thế còn k có sự chuẩn bị trước. haizzz. Xong rồi em biết j về Giao dịch viên, và câu hỏi tình huống: có khách hàng bước vào ngân hàng, GDV đang rỗi thì sẽ làm j, được đặt 3 câu hỏi cho khách thì e sẽ hỏi j. Nói chung là mình thấy mình chả trả lời được cái j ngon lành, đầu óc trống rỗng, lần đầu tiên đi pv mà :))Nói chung đi để rút kinh nghiệm lần sau :( và hi vọng vào 1 tương lai tươi sáng :)huhu

mình vừa đi pv sơ tuyển GDV - Hà Nội về đây, đầu tiên là nhìn ngoại hình, giọng nói, và trả lời các câu hỏi tình huống. 2 người vào một, đến trước vào trước, k theo tên vs giờ hẹn đâu :) có đôi 5 phút, 10 phút, ngồi được 15 phút là giỏi :D Mình vào bị ngợp luôn vì giới thiệu bản thân = English, mà mình thì k giỏi English đã thế còn k có sự chuẩn bị trước. haizzz. Xong rồi em biết j về Giao dịch viên, và câu hỏi tình huống: có khách hàng bước vào ngân hàng, GDV đang rỗi thì sẽ làm j, được đặt 3 câu hỏi cho khách thì e sẽ hỏi j. Nói chung là mình thấy mình chả trả lời được cái j ngon lành, đầu óc trống rỗng, lần đầu tiên đi pv mà :))Nói chung đi để rút kinh nghiệm lần sau :( và hi vọng vào 1 tương lai tươi sáng :)huhu

T cũng pvan sáng nay nhưng có hỏi gì tiếng anh đâu nhỉ :(, cũng k hỏi tình huống luôn c a :(

Mình nộp Seabank nhiều lần lắm rồi mà chưa bao giờ được gọi. Không biết thế nào nữa, hic

seabank khó thế cơ ah? mình ko có tí kinh nghiệm j nộp kiểm soát viên đc ko nhỉ?
chứ GDV thì ko đú đc với mấy bạn chân dài :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back