SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
thế nộp qua mail chỉ cần bảng thông tin ứng viên hay phải scan hết giấy tờ hả bạn?

thế nộp qua mail chỉ cần bảng thông tin ứng viên hay phải scan hết giấy tờ hả bạn?
Hồ sơ gồm:
- Mẫu đơn xin dự tuyển tải về tại đây (có kèm ảnh ).
- Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng).
Bạn nén lại rùi gửi cả nhé.

t 10h45, t2, ở Lý Thường Kiệt b à. t gửi hồ sơ qua mail, SeABank cũng rep qua mail b à. :D
Bạn nộp hôm nào thế
Tớ gửi hôm 8/8 về địa chỉ phuongkl mà ko thấy được gọi, tớ cũng ko nhân được mail reply. hôm nay cũng ko được gọi đi sơ tuyển. vậy là sao nhỉ, hay do t nộp muộn quá

Bạn nộp hôm nào thế
Tớ gửi hôm 8/8 về địa chỉ phuongkl mà ko thấy được gọi, tớ cũng ko nhân được mail reply. hôm nay cũng ko được gọi đi sơ tuyển. vậy là sao nhỉ, hay do t nộp muộn quá
tớ cũng thế ko thấy ý tưởng j cả mới buồn chứ hic

Như t gửi mail chỉ gửi bản thông tin ứng viên của mình thôi, gửi kèm các giấy tờ khác fải nén hơi nặng.
Thực tế người ta nhập ttin của mình là chính, chứng chỉ/văn bằng lúc pvấn mình có thể mang theo để các anh, chị ý xem được mà.
Hiện tại SeABank chưa có mail trlời tự động để xác nhận mail.

Cho tớ hỏi, cái này là hạn đến 26/8 cơ mà mấy bạn được gọi đi phỏng vấn rồi thì chắc không nộp được nữa đâu nhỉ ?

Với cả tớ down cái file tuyển dụng mới nhất của Sea mà chẳng thấy GDV ở Hà Nội đâu, chỉ có Thanh Hóa thôi. hix

Cho tớ hỏi, cái này là hạn đến 26/8 cơ mà mấy bạn được gọi đi phỏng vấn rồi thì chắc không nộp được nữa đâu nhỉ ?

Với cả tớ down cái file tuyển dụng mới nhất của Sea mà chẳng thấy GDV ở Hà Nội đâu, chỉ có Thanh Hóa thôi. hix
T nộp hsơ qua mail là hôm 9/8 - Khi mà bên NH chưa đổi địa điểm tuyển dụng bạn ạ.

Back
Bên trên