SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

Cho tớ hỏi, đây là pv cho vị trí GDV à? thế còn vị trí kiểm soát nội bộ thì sao?
GDV c ah, từ tháng trước ý, h đẩy xuống chi nhánh pv. Vị trí ksnb yêu cầu 1 năm kn cơ, t thấy SeABank vẫn đăng tuyển từ bấy đến h, chắc chưa tuyển được.

Có ai pass gdv k vậy :(. Hix, chị ở phòng nhân sự bảo đến pvan nhân viên lễ tân :-<

- - - Updated - - -

Có ai pass gdv k vậy :(. Hix, chị ở phòng nhân sự bảo đến pvan nhân viên lễ tân :-<

T cũng dc gọi đến để pv nhân viên lễ tân ...Haizzz Mà nghe chị ý bảo nhân viên chào đón khách hàng mình đoán là lễ tân nhưng chị ý lại bảo là không phải lễ tân đâu nhé ???? chả hiểu nữa
Không thích vị trí này lắm nhỉ, không biết lương lậu bao nhiêu :-<

T cũng dc gọi đến để pv nhân viên lễ tân ...Haizzz Mà nghe chị ý bảo nhân viên chào đón khách hàng mình đoán là lễ tân nhưng chị ý lại bảo là không phải lễ tân đâu nhé ???? chả hiểu nữa
Không thích vị trí này lắm nhỉ, không biết lương lậu bao nhiêu :-<

Hix, khéo mai mình đến gặp cả mấy bạn hum trc lun í, t hỏi chị ấy có ai pass GDV k chị ấy cười bảo có :d
uhm, lương chắc tầm 2,3 triệu c a. Là lễ tân mà c :(

Hix, khéo mai mình đến gặp cả mấy bạn hum trc lun í, t hỏi chị ấy có ai pass GDV k chị ấy cười bảo có :d
uhm, lương chắc tầm 2,3 triệu c a. Là lễ tân mà c :(
uhm, tại t hỏi chị ý là có phải lễ tân k, chị ý bảo là không phải là lễ tân, nhưng chắc chỉ nói thế thôi, vì xe mô tả đúng là thế mà.Chắc lại gặp lại nhau thôi c ạ :)

uhm, tại t hỏi chị ý là có phải lễ tân k, chị ý bảo là không phải là lễ tân, nhưng chắc chỉ nói thế thôi, vì xe mô tả đúng là thế mà.Chắc lại gặp lại nhau thôi c ạ :)
Uh, mà mai pvan là chi nhánh khác c nhỉ? Bà triệu là chi nhánh gì thế ;-?

t cũng k rõ, thấy ghi là đại diện chi nhánh hà nội, chắc tên là chi nhánh hà nội :))

@hương thu ơi, c pv về rùi ah? được thì c có làm k, SeAbank hay có kiểu chuyển ứng viên hết từ chỗ nọ sang chỗ kia nhỉ :-s t chẳng nhận được tin gì, chẳng biết ra sao nữa, nếu may mắn pass như c nói thì cũng phải được thông báo rồi chứ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên