SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
không biết đợt này có đông ng đi pv k, tuyển mấy ng nhỉ, t cũng nhận dc mail rồi, tự dưng lại thấy run, chắc đêm nay khó ngủ rồi đây :d

có bạn nào có thông tin về phỏng vấn seabank có thể chia sẻ kinh nghiệm giúp mình được không,những dạng câu hỏi, không biết có hỏi sâu nghiệp vụ không nhỉ

Mình cũng đang chẳng bít như nào, hình như Seabank Kim liên là phòng giao dịch hay sao ý nhỉ? hôm trước t đi qua thấy bé bé ấy :P, k biết pv có khó không nữa :(
Bạn sflrnt2 pv lúc mấy h vậy?

hôm nay đi phỏng vấn thế nào rồi mấy bạn, t vào chị ý hỏi đúng 2 câu rồi đi ra, chán quá, chắc k dc rùi :(
đi từ tầng 3 lên tầng 5 lại còn mệt tim đập chân run không nói được nữa chứ

hôm nay đi phỏng vấn thế nào rồi mấy bạn, t vào chị ý hỏi đúng 2 câu rồi đi ra, chán quá, chắc k dc rùi :(
đi từ tầng 3 lên tầng 5 lại còn mệt tim đập chân run không nói được nữa chứ
T cũng hỏi có tẹo là ra rồi :-s nhanh lắm ý. bạn pv đầu tiên đúng không? bạn tên là gì nhỉ :P sáng quên hem hỏi :P

Tình hình phỏng vấn có đông đúc nhộn nhịp không mọi người? Mình nhận đc mail nhưng đi làm rồi nên ko tham gia nữa.
Tiếc quá!

Tình hình phỏng vấn có đông đúc nhộn nhịp không mọi người? Mình nhận đc mail nhưng đi làm rồi nên ko tham gia nữa.
Tiếc quá!
Thấy chị ở đấy bảo có 10 người, nhưng sáng nay t thấy có 5 người, thiếu bạn nữa là đủ 6 người đi thi đấy :D không biết lúc sau có bạn nào đến nữa k.

T cũng hỏi có tẹo là ra rồi :-s nhanh lắm ý. bạn pv đầu tiên đúng không? bạn tên là gì nhỉ :P sáng quên hem hỏi :P

t tên là trang, pv ca 9h30 c ạ, thấy các ch ý hỏi nhanh quá, càm giác như k hứng thú với mình, haizzz
thôi h ở nhà ngồi hóng kq vậy, k biết bao h có đây

Cho tớ hỏi, đây là pv cho vị trí GDV à? thế còn vị trí kiểm soát nội bộ thì sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên