SeABank SeABank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, TPHCM, V/Phúc, Đ/Nẵng, Bà Rịa-Vùng Tàu, Q/Ngãi [31.07.2014]

Thấy hôm trc có bạn bảo pv sơ tuyển mà đc pv t.a:( ngày trc t đi pv VPbank. Den vong cuoi nay. Ngta chi hoi may thu ve cv cu thoi. The ma minh truot:(

Mà chị ý k dặn có phải mang hso cứng đến ko nhỉ? Hay mang mỗi thân mình thôi hả c?

chị ý bảo là đến thôi, k bảo mang hồ sơ j thì phải. Cơ mà lo quá, có tiếng anh thì sợ lắm. tớ cũng chưa pvan nhiều, chả biết ntn nữa, hơi run :<
hxx. các bạn được gọi rồi ah? mình chẳng nhận được mail cảm ơn, cũng k thấy được gọi. k biết thế nào đây .huhu

tớ mới hóng đc bên bạn tớ thấy cno bảo nhiều đứa đi pvấn từ hum 11.07, hẹn 1 tuần có kết quả nhưng đến giờ vẫn biệt tăm thông tin, gửi mail hỏi cũng k thấy j. hoang mang quá, k biết mình có bị như thế k nữa :<

tớ mới hóng đc bên bạn tớ thấy cno bảo nhiều đứa đi pvấn từ hum 11.07, hẹn 1 tuần có kết quả nhưng đến giờ vẫn biệt tăm thông tin, gửi mail hỏi cũng k thấy j. hoang mang quá, k biết mình có bị như thế k nữa :<
mình cũng thấy có nhiều người nói vậy.hxx. gọi điện thì các ci ý kêu quá nhiều hồ sơ. hzzz

Tức là pv sơ loại xong biệt tin hay là pv vòng cuối xong hả bạn?

Back
Bên trên