SeABank SeABank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, TPHCM, V/Phúc, Đ/Nẵng, Bà Rịa-Vùng Tàu, Q/Ngãi [31.07.2014]

Thấy hôm trc có bạn bảo pv sơ tuyển mà đc pv t.a:( ngày trc t đi pv VPbank. Den vong cuoi nay. Ngta chi hoi may thu ve cv cu thoi. The ma minh truot:(

Mà chị ý k dặn có phải mang hso cứng đến ko nhỉ? Hay mang mỗi thân mình thôi hả c?

chị ý bảo là đến thôi, k bảo mang hồ sơ j thì phải. Cơ mà lo quá, có tiếng anh thì sợ lắm. tớ cũng chưa pvan nhiều, chả biết ntn nữa, hơi run :<
hxx. các bạn được gọi rồi ah? mình chẳng nhận được mail cảm ơn, cũng k thấy được gọi. k biết thế nào đây .huhu

tớ mới hóng đc bên bạn tớ thấy cno bảo nhiều đứa đi pvấn từ hum 11.07, hẹn 1 tuần có kết quả nhưng đến giờ vẫn biệt tăm thông tin, gửi mail hỏi cũng k thấy j. hoang mang quá, k biết mình có bị như thế k nữa :<

tớ mới hóng đc bên bạn tớ thấy cno bảo nhiều đứa đi pvấn từ hum 11.07, hẹn 1 tuần có kết quả nhưng đến giờ vẫn biệt tăm thông tin, gửi mail hỏi cũng k thấy j. hoang mang quá, k biết mình có bị như thế k nữa :<
mình cũng thấy có nhiều người nói vậy.hxx. gọi điện thì các ci ý kêu quá nhiều hồ sơ. hzzz

Tức là pv sơ loại xong biệt tin hay là pv vòng cuối xong hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên