Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
a thi vị trí gì thía? PV v1,v2 lúc nào ạ?

bạn ơi bạn đi pv vòng 2 rùi à? ở chi nhánh nào vậy bạn? vòng 2 sb hỏi về cái gì vậy bạn? Là giám đốc chi nhánh trực tiếp hỏi ah?

---------- Post added 15-10-2011 at 04:53 PM ----------

ai co ket qua pv vong 2 roi len tieng nao

Bạn đã pv vòng 2 rùi à? chi nhánh nào vậy bạn ơi? Chia sẻ mọi người ít kinh nghiệm chứ GĐ chi nhánh mà vặn thì k biết là như nào???

---------- Post added 15-10-2011 at 04:56 PM ----------

Sau khi phỏng vấn vòng 2 ở 22 Láng Hạ hôm thứ 6 tuần trước ngày 07/10/2011, hôm qua mình thấy bên SeABank gọi sáng nay 9h30 13/10 lên phỏng vấn với nhân sự vòng cuối. Mình cũng không hiểu sao lại phỏng vấn nữa :D theo thông tin mình nhận đc là trong số các bạn phỏng vấn ở Láng Hạ có 3 bạn đạt :d có bạn nào vào thông báo cho anh em với :D

Bạn pv vòng 2 rùi à? vòng 2 họ hỏi trọng tâm về cái gì vậy bạn? cứ tưởng là 2 chứ hóa ra lại là 3 vòng cơ à??? thế này thì ... haiz!

m pv vong 2 o chi nhanh vinh phuc
vi tri chuyen vien ho tro tin dung
ho chi hoi ve cac thu tuc va ho so tin dung thoi

bạn ơi, mình cũng gửi mail đến địa chỉ mai.btt@seabank.com.vn nè. hic.nhg mà yahoo thông báo k gửi đc. mà mình nhắp trực tiếp vào địa chỉ mail này trên bài post của ruan you fang bên trên í thì outlook lại cho ra cái địa chỉ khác........???!
hic. bạn cho minh hỏi bạn có dùng mail yahoo k? và bạn có nhận đc mail trả lời từ seabank sau khi nộp hồ sơ k bạn?

hixhixx, hết hạn lâu rùi mà mình ko thấy gọi gì cả.chẳng bít thế nào

---------- Post added 18-10-2011 at 11:58 AM ----------

GDV bạn ạ, mà chưa thấy gọi gì , hic hic Bạn cũng nộp ở Hà Đông à? vtri gì thế? Có ai nộp GDV ở Hà Đông mà được gọi rồi ko nhỉ?

---------- Post added 14-10-2011 at 04:42 PM ----------

GDV bạn ạ. Bạn cũng nộp ở Hà Đông à? Vtri gì thế? hic chả nhẽ mình lại bị loại từ vòng hồ sơ nhỉ, buồn quá
ui, sao chẳng thấy ai nộp GDV ở hà đông được gọi nhỉ?? mình cũng tạch, có ai được gọi rồi điểm danh cái

MỌi người ơi có ai nộp ở Hà Đông mà được gọi đi test hay phỏng vấn thì thông báo tý nha. Mình nộp hồ sơ mà chẳng thấy gì cả, cứ mất hút thế này thì chán lắm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch