Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai này hôm nọ mình cũng nộp hồ sơ này, của chị Mai, xinh lắm chị ấy cũng vui tính lắm, nếu nộp ko đc thì bạn gọi lên phòng nhân sự gặp chị ấy nhé
* sau khi nộp Hs ko có auto reply đâu

mình đã cố gắng gửi mail đến địa chỉ mai.btt@seabank.com.vn và sau 2 lần gửi thì mình nhận lại đc 2cais mail nội dung ntnay: Message Body

Sorry, we were unable to deliver your message to the following address.

<mai.btt@seabank.com.vn>:
Mail server for "seabank.com.vn" unreachable for too long

Mình nên làm j bi giờ nhỉ

hihi, anh có vẻ ấn tượng với em áo đỏ thế hihi. Tiếc là em ko phải :)) Em chỉ nhớ 1 bạn áo đỏ pvan sau em thui hihi.Hôm đó em mặc áo đen >>>>>đen thui hihi
hi, bên seabank làm ăn lâu nhỉ, hok dc cũng pải có thư cám ơn rồi chứ, e có pải cô bé mặc áo đỏ phỏng vấn buối sáng hôm 4/10 hok

---------- Post added 13-10-2011 at 03:44 PM ----------

hình như chỉ có mỗi chi nhánh láng hạ gọi đi phỏng vấn vòng 2 thôi các bạn nhỉ, các chi nhánh khác chưa thấy gọi, hi.

---------- Post added 14-10-2011 at 12:08 PM ----------

Chúc mừng nhé :)) Nh mà t tưởng hôm đó có QL quan hệ khách hàng cá nhân thôi. Bạn thi vị trí QL KH Doanh nghiệp à?
Đợt tuyển vừa rồi, 4/10, mình đã đỗ rồi mọi người nhé, bên Seabank gửi thư mời làm việc cho mình và bên nhân sự cũng gọi điện nói chuyện. Thứ 2 tới mình bắt đầu đi nhận việc vị trí CV Quản Lý Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp SME tại chi nhánh Hà Nội số 52 Bà Triệu

---------- Post added 14-10-2011 at 12:10 PM ----------

Hihi đã update, t tưởng b pv lần 1 KH cá nhân. Hihi. Vậy pv tận 3 vòng cơ à. Cũng khoai nhỉ!
he cám ơn bạn nhé, phía trước vẫn đang còn khó khăn trong thời gian thử việc mà.
* hôm 4/10 tơ đi pv vòng cuối chứ ko phải vòng 1 như các bạn cá nhân đâu, trước có pv rồi, đợt cuối tháng 9

---------- Post added 14-10-2011 at 12:11 PM ----------

t cũng bị thế 1 lần nh gửi lại lại ok. Bạn cố gắng gửi lại xem :)
mình đã cố gắng gửi mail đến địa chỉ mai.btt@seabank.com.vn và sau 2 lần gửi thì mình nhận lại đc 2cais mail nội dung ntnay: Message Body

hihi, anh có vẻ ấn tượng với em áo đỏ thế hihi. Tiếc là em ko phải :)) Em chỉ nhớ 1 bạn áo đỏ pvan sau em thui hihi.Hôm đó em mặc áo đen >>>>>đen thui hihi
hi, hôm đó e nào cũng xinh, e nào a cũng ấn tượng cả, e mặc áo đen hả, vậy chắc a là người ngồi cạnh e hôm đó ở phòng chờ, hê hê. e đã dc gọi pv2 chưa, a đợi mãi chưa thấy gọi, cũng chưa nhận dc mail cám ơn!

:) E chắc là đợi thư cảm ơn thui ạ. hihi A đi làm rồi còn có cơ hội, chứ e có tý kinh nghiệm nào đâu. A xem ở chỗ a làm có vị trí nào làm được giới thiệu em với :p. Nghĩ lại thì chắc a đó chắc đúng là a Giang còi rùi :))
hi, hôm đó e nào cũng xinh, e nào a cũng ấn tượng cả, e mặc áo đen hả, vậy chắc a là người ngồi cạnh e hôm đó ở phòng chờ, hê hê. e đã dc gọi pv2 chưa, a đợi mãi chưa thấy gọi, cũng chưa nhận dc mail cám ơn!

à bạn gửi vào mail này nhé, mail này chị Mai vẫn dùng để liên lạc với mình mai.pp@seabank.com.vn

@ngochuyen: uh, hôm đó t đi pv vòng cuối, gặp các bạn cá nhân đi sơ tuyển, đợt của t chính xác là hôm 20/9

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thế thì cũng chờ tầm 2 tuần nhỉ? Chắc đợt 4/10 này cũng sắp có kết quả. Ko nghĩ là mình được đi tiếp nh mà vẫn muốn chờ :)
à bạn gửi vào mail này nhé, mail này chị Mai vẫn dùng để liên lạc với mình mai.pp@seabank.com.vn

@ngochuyen: uh, hôm đó t đi pv vòng cuối, gặp các bạn cá nhân đi sơ tuyển, đợt của t chính xác là hôm 20/9

GDV bạn ạ, mà chưa thấy gọi gì , hic hic Bạn cũng nộp ở Hà Đông à? vtri gì thế? Có ai nộp GDV ở Hà Đông mà được gọi rồi ko nhỉ?

---------- Post added 14-10-2011 at 04:42 PM ----------

GDV bạn ạ. Bạn cũng nộp ở Hà Đông à? Vtri gì thế? hic chả nhẽ mình lại bị loại từ vòng hồ sơ nhỉ, buồn quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55