Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay có 8 bạn được gọi đi phỏng vấn vòng 2 ở chi nhánh 22 Láng Hạ mọi người ạ. Có thể là các chi nhánh khác sẽ gọi sau cũng nên, vì SeABank mình rất thích ở 1 điều là nếu không đậu thì cũng có thư cảm ơn :)

he.hay quá. mình chưa nhận được thư cảm ơn. Vậy vòng 1 bạn cũng pv ở chi nhánh 22 Láng Hạ lun à???Thanhk bạn nhé.

Ừa t nộp GDV ở Hà Đông chưa thấy gọi. Chắc out từ vòng ngoài rùi :(

---------- Post added 05-10-2011 at 11:48 AM ----------

Mà hok bít ở HĐ là chi nhánh hay phòng GD nhỉ? Minh thi tuyển mấy NH rùi đều toach vòng phỏng vấn. Nản. Có người wen thì mới mong wa vòng PV. Haiz
bạn ơi, hình như địa chỉ mail của khu vực Hà Đông k khả dụng. hic. t gửi mail và 2 ngay sau nhận đc thông báo k gửi đc.
Ruan you fang oi, vậy là sao ạ? phải gửi đơn dự tuyển ntn đây?

có bạn nào phỏng vấn vị trí CV QHKH hôm 4/10 được gọi chưa, hic, mình chờ mãi chưa thấy gọi vòng 2, sốt ruột quá.

hihi e cũng đi pvan hôm đó nh ko khả quan lắm vì chưa có kno lại là con gái,cũng chưa thấy NH pm lại, các bạn trên diễn đàn bảo ko đỗ cũng có thư cảm ơn mà chưa thấy gì. hihi.
có bạn nào phỏng vấn vị trí CV QHKH hôm 4/10 được gọi chưa, hic, mình chờ mãi chưa thấy gọi vòng 2, sốt ruột quá.

bạn ơi, hình như địa chỉ mail của khu vực Hà Đông k khả dụng. hic. t gửi mail và 2 ngay sau nhận đc thông báo k gửi đc.
Ruan you fang oi, vậy là sao ạ? phải gửi đơn dự tuyển ntn đây?

Mình cũng gửi ở hà đông mail cái bà tên mai bà này cũng PV mà. cũng chưa thấy gọi gì cả..hihix

Sau khi phỏng vấn vòng 2 ở 22 Láng Hạ hôm thứ 6 tuần trước ngày 07/10/2011, hôm qua mình thấy bên SeABank gọi sáng nay 9h30 13/10 lên phỏng vấn với nhân sự vòng cuối. Mình cũng không hiểu sao lại phỏng vấn nữa :D theo thông tin mình nhận đc là trong số các bạn phỏng vấn ở Láng Hạ có 3 bạn đạt :d có bạn nào vào thông báo cho anh em với :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch