SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ thích ý này: Chúng ta vốn là người chiến thắng trước khi chúng ta nên hình hài, vì chúng ta chiến thắng hàng triệu tinh trùng khác để phát triển thành chúng ta hiện tại.

biết là sẽ tạch ... nhưng vẫn cố chờ ...
vì nghĩ khi chưa nhìn thấy kết quả ... thì mình còn cơ hội ...=>>> biết đâu may mắn đến với mình các bạn nhỉ ! :d
.... cơ mà nghĩ đi nghĩ lại thì chắc mình tạch thật rồi :((

Nào thì lại: Chúc ngày mới tốt lành tới tất cả mọi người và đặc biệt những bạn hnay dc pvấn sẽ thể hiện mình thật tốt :D

bạn sammap có thể chia sẻ cho t chút kinh nghiệm phỏng vấn không? tớ cũng đăng kí vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp. chiều nay phỏng vấn rồi. mà giờ vẫn chưa thấy các anh chị gọi điện. hic.hồi hộp quá!
Nào thì lại: Chúc ngày mới tốt lành tới tất cả mọi người và đặc biệt những bạn hnay dc pvấn sẽ thể hiện mình thật tốt :D

Các bạn phỏng vấn hôm thứ 2 ở hà nội đã có kết quả chưa ấy nhỉ? mình vẫn chưa thấy anh chị nào gọi thông báo cả?

các bạn ở HN đến 18 Lý Thường Kiệt để phỏng vấn à, t vừa được gọi đi phỏng vấn mà vui quá quên luôn ko biết chị í nói địa chỉ như lào nữa haizzz

---------- Post added 22-02-2012 at 10:26 AM ----------

có 2 chị thân thiện lắm phỏng vấn t, các chị ấy hỏi nhiều lắm nhưng ko hỏi về nghiệp vụ mà chủ yếu về thành tích của bản thân thôi. mà cái đấy mình lại hơi thiếu, mình có đc hỏi tí tí về tin học với TA vì mình đăng kí Hỗ trợ tín dụng mà, nhưng chẳng chả lời đc, haizz. Chắc tạch rồi
bạn ơi, t cũng đang ký hỗ trợ tín dụng nè, cụ thể là họ hỏi ntn đấy hả bạn? thanks nhiu nhiu

bạn được gọi rồi à? chiều nay phỏng vấn hả bạn. hic.t vẫn chưa thấy giif.huhu. thế c mấy giờ vậy?
các bạn ở HN đến 18 Lý Thường Kiệt để phỏng vấn à, t vừa được gọi đi phỏng vấn mà vui quá quên luôn ko biết chị í nói địa chỉ như lào nữa haizzz

bạn ơi thế bạn phỏng vấn lúc mấy giờ, t thì bị vui quá quên cả giờ phỏng vấn. hix. tớ có gọi điện lại nhưng vẫn chưa đc:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline