SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình cũng tạch rồi :( đã rất chăm chút hồ sơ mà vẫn tạch. thôi ở lại vs MB :(

---------- Post added 17-02-2012 at 02:22 PM ----------

anh ơi, như vậy tức là các bạn được gọi phỏng vấn riêng thì ko có tên trong danh sách phỏng vấn anh mới up đây ạ :-s

Bạn không theo dõi diễn đàn rồi, gọi riêng sẽ dành cho các bạn không ở HN để phỏng vấn trực tiếp được, và còn 1 danh sách gọi riêng nữa mà. Chiều nay có 5 bạn, hy vọng là các bạn có trên này để diễn tả cảm giác được phỏng vấn riêng

Mình vừa mới xem danh sách pv xong. Ko biết SB dựa vào những tiêu chí gì để xét loại hồ sơ. Ko biết có dựa vào trường ko nữa. Mình và thằng bạn đều học ĐH Kinh doanh và công nghệ Hn, tạch hết dù tự tin vào hồ sơ của mình.

Chúc mừng các bạn đã có tên trong danh sách nha :)

---------- Post added 17-02-2012 at 02:26 PM ----------

Mình vừa mới xem danh sách pv xong. Ko biết SB dựa vào những tiêu chí gì để xét loại hồ sơ. Ko biết có dựa vào trường ko nữa. Mình và thằng bạn đều học ĐH Kinh doanh và công nghệ Hn, tạch hết dù tự tin vào hồ sơ của mình.
Tớ cũng là sinh viên Kinh doanh và Công nghệ HN đây. Tớ đc SeA Bank gọi phỏng vấn riêng vào chiều nay.
Đừng tự ti quá về trường của chúng mình thế chứ bạn :D Còn nhiều cơ hội mà. :)

trường chắc cũng là yếu tố nhỏ thôi bạn ah. mình KTQD cũng vẫn tạch đây. cũng chăm chút và tự tin vào hồ sơ, mà vẫn tạch :(( hik. buồn quá :(

Nào chúng mình lại cùng chờ một topic mới của một ngân hàng nào đó :D cuộc sống thật hạnh phúc khi chúng ta có cái phải chờ đợi và hy vọng :D Đúng không các bạn :D

hic.mình cũng tạch rồi... về cơ bản là giờ đang bị buồn...hic

---------- Post added 17-02-2012 at 02:42 PM ----------

mình nộp hồ sơ từ hôm mùng 2 chỉ sợ hồ sơ bị thất lạc ý. thất vọng ghê gớm

Chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng hồ sơ nhé. Chúc các bạn sẽ tự tin để phỏng vấn nha :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports