SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Được, bản scan cũng được, bạn cứ gửi đi,sau khi chính thức được nhận chúng tôi sẽ kiểm tra lại thông tin với bảng điểm có xác nhận

Bạn cứ gửi trước đi, chưa xác nhận cũng được, nhưng nếu bạn được chọn, SB sẽ yêu cầu các bạn có bảng điểm có xác nhận, SB sẽ so sánh nếu có sai sót, chắc chắn bạn sẽ bị loại :)

hôm trước thấy SB tuyển nhân viên chính thức và thực tập sinh, thế là mình nộp cả. Hôm nay có điện thoại từ bên nhân sự của SB nhưng mà chỗ mình đăng ký nhân viên chính thức, sau vài câu hỏi chị nhân sự bít mình chưa ra trường đành hẹn mình lần sau.huhu. Làm mình cứ tưởng........

Đúng rồi, với các bạn vừa ra trường thường sẽ qua chương trình thực tập sinh, nếu không bạn phải có 1 chút kinh nghiệm làm việc thì có thể ứng tuyển trực tiếp. SB cũng tiếp nhận rất nhiều trường hợp các bạn SV mới ra trường vào làm chính thức chứ không nhất thiết phải có kinh nghiệm. Đây cũng là 1 kỹ thuật lấy thông tin của Tuyển dụng viên thôi bạn ạ

Anh ơi, nói vậy thì rất khó để có thể thực tập ở vị trí CV QLQHKH Doanh nghiệp ạ? Bọn em chưa ra trường thì phần đông đều thiếu kinh nghiệm làm việc mà anh
@@
Xin chào các bạn,

Vị trí đặc biệt có thể là tuyển trực tiếp tại: Phòng Tổ chức nhân sự, Khối Bán lẻ và SME và 1 số vị trí khác nữa.
Việc chuyển các vị trí các bạn không phải lo đâu vì để làm được CV QLQHKH Doanh nghiệp các bạn cần phải có kinh nghiệm nhất định chứ không phải cứ ứng tuyển là được, hơn nữa, khi phỏng vấn SB sẽ biết các bạn phù hợp ở vị trí nào :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff