SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn Tại TP.HCM ơi, vui lòng lên website xem thông tin phỏng vấn đi, sao gửi hồ sơ xong lại không ai lên website để xem lịch phỏng vấn vậy. Anh mượn tạm chữ Haizzz! nhé, Thở dài

oái! giờ vẫn chưa thấy danh sách phỏng vấn ở hà nội nhỉ? sốt ruột quá! mong là mình có tên trong danh sách... nín thở và cầu nguyện vào sự may mắn nào...

Mình vừa đi phỏng vấn về. Không biết các bạn HN có ds chưa? Bạn nào chuẩn bị đi pv thì cố gắng lên nhé. Nói chung cũng rất nhẹ nhàng và thoải mái, chủ yếu là ngta hỏi về lý do chọn SB, vài thông tin cơ bản về SB, dự định cá nhân trong tương lai...chúc các bạn may mắn nhé, mình cũng đang hồi hộp chờ kết quả :">

mình đăng kí vị trí giao dịch viên, thấy trong danh sách của miền nam có mỗi 18 người.hic, thế là cơ hội dương như là ko có rùi.huhu. lo quá..........

Bạn ơi, vài thông tin cơ bản về SB là kiểu những thông tin như thế nào hả bạn?
Chúc bạn sớm có kết quả và thành công nhé :D

Mình vừa đi phỏng vấn về. Không biết các bạn HN có ds chưa? Bạn nào chuẩn bị đi pv thì cố gắng lên nhé. Nói chung cũng rất nhẹ nhàng và thoải mái, chủ yếu là ngta hỏi về lý do chọn SB, vài thông tin cơ bản về SB, dự định cá nhân trong tương lai...chúc các bạn may mắn nhé, mình cũng đang hồi hộp chờ kết quả :">

Ở Cần Thơ có một mình trong danh sách à trời! Mà đâu có lên Sài Gòn pv đúng không? Mình thấy để dòng lưu ý là "Các ứng viên hiện tại không ở TP HCM sẽ phỏng vấn qua điện thoại". Đúng không anh em UB

Các bạn phản hồi nhanh quá, đề nghị không "lộ đề" câu hỏi phỏng vấn :)

---------- Post added 16-02-2012 at 06:52 PM ----------

Chính xác đó, chúng tôi sẽ phỏng vấn ban qua điện thoại.Nếu đạt chúng tôi sẽ scan hồ sơ gửi về CN Cần Thơ. Chúc bạn may mắn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,033
Thành viên mới nhất
tydo88bond