SCB SCB - Ngân hàng TMCP Sài Gòn tuyển thực tập sinh năm 2012 trên phạm vi Toàn Quốc [30/04/2012]

cứ đến chi nhánh nộp chắc to0 ổn nhỉ..sợ đến lúc đấy..ại kêu: c ko bít..thị đúng là..

Cái Giấy Giới Thiệu làm 1 lúc 3 giấy 3 NH # nhau không biết trường NH có cấp không nữa :D-
Bạn có học HVNH ko? như là trường t thì mỗi ngày nộp 1 giấy, 3 ngân hàng thì 3 ngày nhé, trừ khi trong lúc đông đảo chen lấn bạn nộp đc 2 tờ ở 2 cửa =)) Và sáng nay nộp thì chiều hum sau là có thui ^^

Bạn có học HVNH ko? như là trường t thì mỗi ngày nộp 1 giấy, 3 ngân hàng thì 3 ngày nhé, trừ khi trong lúc đông đảo chen lấn bạn nộp đc 2 tờ ở 2 cửa =)) Và sáng nay nộp thì chiều hum sau là có thui ^^

t cũng học NH nè :d nhưng mà t tưởng trg m h chỉ xin dc giấy chứng nhận sinh viên thôi chứ? b vẫn xin dc giấy giới thiệu cơ ah???

t cũng học NH nè :d nhưng mà t tưởng trg m h chỉ xin dc giấy chứng nhận sinh viên thôi chứ? b vẫn xin dc giấy giới thiệu cơ ah???
ah, t đọc nhầm :"> thì giờ chỉ có giấy chứng nhận thui mà, còn lâu mới có giấy giới thiệu, mà hình như chỉ có các bạn đc học bổng NHTM là giấy giới thiệu đích danh về ngân hàng đó thui

---------- Post added 05-12-2011 at 09:35 PM ----------

Còn bt hình như giấy giới thiệu chung chung ko có tên cụ thể của NH mình định thực tập thì phải, ko rõ lắm :D

Hà Nội chỉ tuyển Kế toán, Giao dịch viên, Tín dụng thì mình chỉ có mỗi một lựa chọn để điền nguyện vọng là tín dụng rồi

mình học mở..xin dc giấy giới thiệu chác to0 phải mất đến 1, 2 tuần..kái này mình có phải thi ko nhỉ?

hợp nhất thì thực tập sinh sẽ thế nào nhỉ? mà quá trình này chắc còn lâu.

lau nhung bi h cac thanh vien cua scb chac cung chay don chay dao' vi lo cho vi tri cua minh, con ai ma fu trach kai viec thuc tap vien nua.minh cung dinh nop nhung bit dc tin nay la bo i dinh luon.hix.ban nao nop thi cu tien hanh thui.hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên