SCB SCB - Ngân hàng TMCP Sài Gòn tuyển thực tập sinh năm 2012 trên phạm vi Toàn Quốc [30/04/2012]

Thời gian thực tập lệch với hạn nộp khóa luận tốt nghiệp của Học viện ngân hàng thì phải. Năm ngoái toàn nộp vào khoảng 15/4 và đi thực tập bắt đầu khoảng giữa tháng 12, không biết năm nay trường mình thế nào năm nay. Mục thời gian thực tập có nên ghi đúng như trong thông báo của ngân hàng không nhỉ tức là ghi 1/2/12 đến 30/4/12?

Ngân hàng yêu cầu giấy giới thiệu của nhà trường. Cái này giờ lấy đâu ra :(. Các bạn cho mình hỏi là giấy chứng nhận sinh viên được không nhỉ :((
Được bạn nhé, các ngân hàng khác cũng chỉ cần giấy chứng nhận trong thời gian nè, bao giờ bạn thực tập thì lúc đấy đã có giấy giới thiệu để bổ sung sau rùi :D

Cái Giấy Giới Thiệu làm 1 lúc 3 giấy 3 NH # nhau không biết trường NH có cấp không nữa :D-

Bình minh cô đơn- Nguyễn Đức Phước???
CV tiêu chí đầu tiên là Đúng Đủ:D, Hãy trình bày quan điểm của bạn thôi, bạn mong muốn gì nếu có cơ hội thực tập tại NH.. có thể là Cn/PGD tọa điều kiện cho em có thể hoàn thành được chuyên đề TN đúng như lộ trình, đc tiếp xúc với những SP.DV của NH đang cung cấp, và hiển nhiên là ko phải tuần lên mỗi 2 lần để...;))

Theo thông tin tuyển dụng như vậy thì có phải ngân hàng chỉ cung cấp số liệu để mình viết chuyên đề tốt nghiệp chứ không có chương trình đào tạo gì hết, phải không các bạn?

8-> mình học khoa kế toán có apply được ko nhỉ? vì họ tuyển cả kế toán mà. ngân hàng này đưa thông tin hơi mờ mịt nhi?

Theo thông tin tuyển dụng như vậy thì có phải ngân hàng chỉ cung cấp số liệu để mình viết chuyên đề tốt nghiệp chứ không có chương trình đào tạo gì hết, phải không các bạn?

Làm gì có đào tạo bạn, tất nhiên đa số, nhưng vẫn có 1 số NH vẫn đc đào tạo qua nhé chứ ko phải là để Giúp vặt...;))

công nhận. Họ còn ko đưa ra hạn nộp nữa? ko biết hạn là bao h nhỉ? trg m xin giấy tờ hơi lâu :d

8-> mình học khoa kế toán có apply được ko nhỉ? vì họ tuyển cả kế toán mà. ngân hàng này đưa thông tin hơi mờ mịt nhi?

Bạn học Khoa kế toán nhưng phải biết qua Kế Toán Ngân Hàng cơ, cũng thử apply xem sao :D..."ưu tiên sinh viên.. Đại học Kinh tế quốc dân " ;))

---------- Post added 04-12-2011 at 11:05 PM ----------

công nhận. Họ còn ko đưa ra hạn nộp nữa? ko biết hạn là bao h nhỉ? trg m xin giấy tờ hơi lâu :d

Cuộc sống là không chờ đợi, cơ hội chỉ đến với những ứng viên biết nắm bắt lấy thời cơ mà thôi :D, Cứ có GGT là nộp luôn bạn ah :D

Bạn học Khoa kế toán nhưng phải biết qua Kế Toán Ngân Hàng cơ, cũng thử apply xem sao :D..."ưu tiên sinh viên.. Đại học Kinh tế quốc dân " ;))

---------- Post added 04-12-2011 at 11:05 PM ----------

Nhìn thấy ưu tiên SV KTQD mà thấy sướng tỉnh người:D
Kế toán Ngân hàng t mới học kỳ này:)
Sắp thi rùi mà đã biết chữ nào đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816