[Sắp đi test rùi]Bạn nào làm ở HDBank cho mình hỏi tý :)

HDB Cần Thơ gọi mình đi test t4 tuần này (2 ngày nữa), ngặt nỗi đường xá xa xôi phải "băng rừng lội suối" khổ lắm nên mình xin hỏi trước vài câu để quyết định nên đi hay ở nhà ;)

- GDV có tuyển nam ko? có cửa cho nam ko?
- GDV có chỉ tiêu ko? (câu này quan trọng nha, mình ở xa CN lắm 8-})
- HDB có làm việc t7 ko?

Xong rùi, bạn nào làm ở HDB giải đáp giúp mình, mình biết đang thất nghiệp ko nên đòi hỏi nhiều, nhưng papa đã ra "thánh chỉ" rồi: "thi gần nhà thì ok, thi xa thì dẹp đi", chi phí cho chuyến đi này khá cao, mình cần quyết định thật kỹ *thở dài* :-

Em là Nam vẫn có cơ hội GDV , không biết có tuyển để nạp ATM hay phát hành thẻ ko?Này mình ko rõ lắm

Thấy các bạn hỏi cũng thấy thương, vào HDB GDV cũng có chỉ tiêu, mà ít ko nhiều bằng QHKH đâu nha, lương k 5-6 tr, nếu ai deal lương cao thì tầm 7 tr. Làm HDB GDV hơi cực tý vì hệ thống chưa đồng bộ hết dc.Nếu ai đã vào đc HDB thì rất welcome sẽ gặp mình không xa đâu....Nếu đó là GDV

làm GDV mà có thể deal được 7 tr cơ ạ? thế thì chắc đó phải là người khéo léo và sắc sảo lắm mới đc như vậy. Chúng em chưa có kinh nghiệm, nên ko dám mơ đến mức ấy. hi

HDBank làm nhàn nhưng lương k cao. GDV Nam HDB có cửa đấy. HDB làm sáng thứ 7. Cũng đang chuẩn bị sàng lọc nhân sự rồi, nên chắc tất cả các bp QHKH, GDV, HTTD cũng đều có KPIs cả. Mà NH nào cũng vậy thôi, có điều nếu muốn làm lâu dài, gắn bó trong môi trường tốt tốt thì k nên vào HDB. :D

Mình thi viết cũng khá, được gọi đi pv. anh Giám đốc bảo là mình chưa có kinh nghiệm thì hơi khó, vì công việc đang cần gấp. Anh ấy cũng hỏi mình đi xe có bị say sóng k, mình cũng tình thiệt nói là có nhưng uống thuốc là ok. Deal thì mình cchỉ yeu cầu ở mức 4-5tr thui vì là lính mới. Nghe a í nói thi xong 7-10 ngày có kqua. mà hìh như có 5 bạn được pv (trong đó có mình là nữ, mà hình như hầu hết là lính mới), hay là tại hẹn giờ mỗi ng khác nhau nên k biết còn thêm ai nữa k. Hồ sơ giấy của mình mang theo (trước đó nộp online) đã được các a ấy giữ lại, và dặn có thể cần phải bổ sung bản thông tin ứng viên+ảnh màu. Không biết cơ hội như thế nào nữa (mình cũng có nhiều năng khiếu, tài lẻ sd được trong giao tiếp), và nếu được tuyển thì bao nhiêu ngày sau sẽ đi làm chính thức??? Bạn nào có thể cho lời khuyên k?

Ặc,sao deal lương thấp vậy bạn.Lính mới cố trên 5tr chứ, thôi rồi nếu bạn đậu chắc chỉ dc 4tr thôi.nhưng chúc bạn may mắn nhé!Wl

chị họ m làm GDV HDBank, chi nhánh ở ngoại thành HN. Thường 6h30-7h mới xong công việc, lương thì nói chung là cũng giống các bank khác TMCP tầm trung khác, rơi vào khoảng 5-5,5 tr thôi. Hầu hết làm bank bây giờ,mọi vị trí đều có chỉ tiêu. như GDV thì có chỉ tiêu thẻ ATM, chỉ tiêu huy động nhưng cũng ko cao như QHKH đâu. Còn thưởng ngày lễ,tết...thì tùy độ hót của chi nhánh,tùy kết quả kinh doanh trong năm

A Trung90 ah, đúng là GDV về trễ là vậy, bởi vì hệ thống HDB chạy trên nhiều hệ thống quá => đến mất thời gian lhi xử lý một bút toán liên quan.Nhưng cũng do cách quản lý của đơn vị đó thôi anh ah.Chứ có đơn vị 5h30-6h tối về rồi anh ah.
Trong một số NH thì mình thấy hệ thống CoreBanking của Eximbank là tốt nhất cho GDV, chỉ chạy trên một hệ thống thôi., nên GDV của nh này hay về sớm nhất trong số ngân hàng.

HDB Cần Thơ gọi mình đi test t4 tuần này (2 ngày nữa), ngặt nỗi đường xá xa xôi phải "băng rừng lội suối" khổ lắm nên mình xin hỏi trước vài câu để quyết định nên đi hay ở nhà ;)

- GDV có tuyển nam ko? có cửa cho nam ko?
- GDV có chỉ tiêu ko? (câu này quan trọng nha, mình ở xa CN lắm 8-})
- HDB có làm việc t7 ko?

Xong rùi, bạn nào làm ở HDB giải đáp giúp mình, mình biết đang thất nghiệp ko nên đòi hỏi nhiều, nhưng papa đã ra "thánh chỉ" rồi: "thi gần nhà thì ok, thi xa thì dẹp đi", chi phí cho chuyến đi này khá cao, mình cần quyết định thật kỹ *thở dài* :-
GDV ít tuyển nam lắm , GDV có chỉ tiêu nhg mà nhẹ nhàng lắm bạn ak, và HDB có chế độ nghỉ t7 luân phiên b nhé .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên