[Sắp đi test rùi]Bạn nào làm ở HDBank cho mình hỏi tý :)

HDB Cần Thơ gọi mình đi test t4 tuần này (2 ngày nữa), ngặt nỗi đường xá xa xôi phải "băng rừng lội suối" khổ lắm nên mình xin hỏi trước vài câu để quyết định nên đi hay ở nhà ;)

- GDV có tuyển nam ko? có cửa cho nam ko?
- GDV có chỉ tiêu ko? (câu này quan trọng nha, mình ở xa CN lắm 8-})
- HDB có làm việc t7 ko?

Xong rùi, bạn nào làm ở HDB giải đáp giúp mình, mình biết đang thất nghiệp ko nên đòi hỏi nhiều, nhưng papa đã ra "thánh chỉ" rồi: "thi gần nhà thì ok, thi xa thì dẹp đi", chi phí cho chuyến đi này khá cao, mình cần quyết định thật kỹ *thở dài* :-

Bạn quê ở đâu mà xa thế? Mình cũng được gọi đi test đây. cũng đang phân vân không biết đi không nữa. Mình tận Sóc Trăng. :D.. môi trường làm việc ở HDbank thế nào? Bác nào biết mong chỉ giáo với.
P/s: Trong topic MB cũng thấy bác. E cũng thi Cần Thơ luôn..

mình cũng mới được gọi hồi trưa nhưng khỏe hơn các bác là mình ở CT luôn, đang lang thang ub tìm tài liệu tham khảo đây, mà các bác ứng tuyển vị trí nào vây?

Bạn quê ở đâu mà xa thế? Mình cũng được gọi đi test đây. cũng đang phân vân không biết đi không nữa. Mình tận Sóc Trăng. :D.. môi trường làm việc ở HDbank thế nào? Bác nào biết mong chỉ giáo với.
P/s: Trong topic MB cũng thấy bác. E cũng thi Cần Thơ luôn..

Bạn ở tận Sóc Trăng cơ à :O ừa mình cũng cóa thi MB, hôm bữa đi đã tốn rất nhiều tiền roài, ở khách sạn sợ mờ-a-ma thý mồ 8-} chẳng lẽ kỳ này đi thi phải ở ks nữa sao :(

mình cũng mới được gọi hồi trưa nhưng khỏe hơn các bác là mình ở CT luôn, đang lang thang ub tìm tài liệu tham khảo đây, mà các bác ứng tuyển vị trí nào vây?

GDV đó bạn :)

Thấy các bạn hỏi cũng thấy thương, vào HDB GDV cũng có chỉ tiêu, mà ít ko nhiều bằng QHKH đâu nha, lương k 5-6 tr, nếu ai deal lương cao thì tầm 7 tr. Làm HDB GDV hơi cực tý vì hệ thống chưa đồng bộ hết dc.Nếu ai đã vào đc HDB thì rất welcome sẽ gặp mình không xa đâu....Nếu đó là GDV

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
um!mà sao thi chỉ có IQ và anh văn k ah,không thi ngip vụ hả các bác?

Bạn ở tận Sóc Trăng cơ à :O ừa mình cũng cóa thi MB, hôm bữa đi đã tốn rất nhiều tiền roài, ở khách sạn sợ mờ-a-ma thý mồ 8-} chẳng lẽ kỳ này đi thi phải ở ks nữa sao :(
Bạn PV MB thấy tốt không? Nếu không tốt lám thì nên đi thi. Cơ hội giờ ít lắm, phải nắm bắt thôi.:D Mình thì PV thấy không khả quan lắm. Mấy anh PV cứ hỏi đến khi không trả lời được mới thôi.^:)^

Thấy các bạn hỏi cũng thấy thương, vào HDB GDV cũng có chỉ tiêu, mà ít ko nhiều bằng QHKH đâu nha, lương k 5-6 tr, nếu ai deal lương cao thì tầm 7 tr. Làm HDB GDV hơi cực tý vì hệ thống chưa đồng bộ hết dc.Nếu ai đã vào đc HDB thì rất welcome sẽ gặp mình không xa đâu....Nếu đó là GDV
Nghe bạn nói vậy thì cũng ok lắm rồi. Mai phải chạy lên Cần Thơ nữa rồi...:)>-

Nếu bạn vào GDV nhớ cố gắng deal tốt tý nha bạn, chúc bạn may mắn, tự tin trả lời, ko có j đâu bạn ah

Bạn PV MB thấy tốt không? Nếu không tốt lám thì nên đi thi. Cơ hội giờ ít lắm, phải nắm bắt thôi.:D Mình thì PV thấy không khả quan lắm. Mấy anh PV cứ hỏi đến khi không trả lời được mới thôi.^:)^
Cũng tàm tạm thôi bạn, mà thấy bạn pv MB cũng tốt kìa, hỏi đến khi bí mới thôi đó :D

- - - Updated - - -

Em là nam có cơ hội làm GDV ko ạ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back