SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Bác nào nộp đơn rồi cho e hỏi phần giới thiệu về bản thân với lí do tại sao muốn vào cty có 1000-1400 kí tự thì nên viết những gì cho phù hợp và ghi điểm với họ. Mà phần giới thiệu bản thân có cần nêu lại tôi tên gì ở đâu tốt nghiệp trường gì ngành gì nữa ko?

Hic, hnay vào check thấy nhập sai số CMTND mới điên :( gọi hỏi cái anh Hải trên hotline ấy, a ấy ko biết có sửa cho ko nữa :-<

Hix, nghe các bạn nói mình hôm nay cũng vào kiểm tra lại mới thấy sai năm sinh, nó nhảy xừ thành sinh năm 2007, k thể nào chán hơn.

đã bạn nào sửa đc chưa, mình cũng bị nhầm mất năm nhập học, ko biết có ảnh hưởng j ko nữa :(

Lại 1 cơ hội mới cho các tân SV, năm ngoái thi trượt IQ, năm nay thi lại thử sức:D
lần trước bác viết đơn như nào mà đc qua truyền cho e ít kinh nghiệm với
Hix, nghe các bạn nói mình hôm nay cũng vào kiểm tra lại mới thấy sai năm sinh, nó nhảy xừ thành sinh năm 2007, k thể nào chán hơn.
sao b biết sai năm sinh, lúc nộp b ấn lưu à?

Các bác ơi, em cứ bị reconnect với irregular activity ý!! huhu làm thế nào bây h ah, mỗi lần đánh đến 2000 ký tự chứ ít gì lại còn phải ngồi chọn chọn nữa?? ai biết giúp em với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên