SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Sam Sung vẫn bắt trả lời 2 câu khi đăng ký đúng ko các bác? Giới thiệu bản thân và lý do muốn làm việc tại Sam Sung dợ? E lười quá, chắc mai e mới đk trên web của SS :D

Tình hình hôm trước mình đăng kí thử và điền số CMND, nay làm thật thì họ bảo trùng số CMND, đã gọi và cả gửi mail cho họ mà k thất feedback j cả?
Có bạn nào có giải pháp j k ạ?

Xin chào các bạn!
Phần 1000 ký tự giới thiệu bản thân thì các ban nêu ra điểm mạnh, điểm yếu của mình thôi.
Sinh viên NH có làm đc SamSung ko? --- Mình cũng học NH ra các bạn ah, và ở SS có rất đông dân học Ngân Hàng ra làm, ở SS ko phân biệt chuyên ngành, quan trọng là bạn có thích làm ko thôi.
Những vấn đề phát sinh do lỗi nộp hồ sơ có thể là do hồ sơ quá nhiều nên thế, các bạn có thể gọi lên nhân sự nhờ tra cmtnd để xem hồ sơ đã nộp đc chưa.
Chúc các bạn may mắn :)
Cảm ơn chia sẻ của bạn nhé ^^
Cho mình hỏi thêm là nếu mình học ngành ngân hàng thì Samsung sẽ sắp xếp cho mình vào vị trí nào, và công việc thường làm là gì vậy :)

phần học vấn: điểm tổng kết của bằng tốt nghiệp PTTH mình không biết ghi thế nào? điểm trong học bạ lớp 12 hay điểm thi trung bình tốt nghiệp 6 môn à? nếu ghi loại tốt nghiệp thì không được >.<

Tình hình hôm trước mình đăng kí thử và điền số CMND, nay làm thật thì họ bảo trùng số CMND, đã gọi và cả gửi mail cho họ mà k thất feedback j cả?
Có bạn nào có giải pháp j k ạ?
Làm gì đc phép thử hay thật đâu bạn? nếu b chưa mún nộp thì bạn chỉ lưu vào thôi. còn khi đã nộp thì k nộp tiếp đc nữa đâu. hình như bạn có thể rút hs và gửi lại hay sao ý

Giới thiệu bản thân 1000 từ, sao nhiều thế hả các b ơi. Các b cho m hỏi chút, các b giới thiệu bằng văn hay gạch đầu dòng thế ạ? :(

Sao phần giới thiệu bản thân mình viết nó cứ hiện ra cái yêu cầu là phải đủ 1k đến 1k4 nhỉ? Mình thấy cũng có vẻ đủ rồi. Chả nhẽ ngồi đếm lại các ký tự à?

Sao phần giới thiệu bản thân mình viết nó cứ hiện ra cái yêu cầu là phải đủ 1k đến 1k4 nhỉ? Mình thấy cũng có vẻ đủ rồi. Chả nhẽ ngồi đếm lại các ký tự à?
Thế tức là chưa đủ chứ sao phải đếm, viết đến khi nó không hiện ra nữa thì mới đủ 1k đến 1k4 :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,574
Thành viên mới nhất
Billy Idol Merc
Back
Bên trên