Sacombank tuyển dụng CV KH cá nhân và Doanh nghiệp tại HN - [31/08]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hnay mình vừa đi nộp về xong, k nhận nữ đâu nhé. c tuyển dụng bảo. từ trc đến nay chỉ nhận Nam. ý là nếu em có nộp rồi thi thì cũng chỉ có bạn nam đỗ thôi. t nản quá. chả nộp nữa ^^
hum 10/6 mình đi nộp hồ sơ ở sacom vị trí QHKH tới nơi họ bảo bên chị chỉ nhận hồ sơ các bạn Nam thôi. con gái ko nhận..thế mới chán..chẳng bít đợt này thế nào nhỉ? ai đi nộp về pm cho mình bít với!!!!!!!! please!!!!!!!

hum qua t đến ngân hàng nộp hs lúc 4h bị đuổi về bảo từ 2 đến 4h hum sau thì đến.quên mất sáng hum sau lóc cóc đến bị đuổi về liền.anh bảo vệ bảo chỉ nhận hs từ 2h đến 4h chiều thoai.hic.trời thì nắng chang chang.đường thì xa.chẳng nhẽ chiều đến lần thứ 3 nữa lại bị đuổi về vì...là con gái?thế thì ức chế quá!sacombank tuyển dụng chẳng pro tí nào.tiêu chuẩn, thời gian nộp cụ thể nộp thế nào thì nói phải làm chứ.hic

đúng rồi, tớ đi nộp sac cũng bị đo, mà đo đểu mới điên chứ. họ ko nhận qhkh là nữ đâu, các bạn nộp vào GDV ấy

ỐIi, Sacom ko tuyển nữ cho vị trí này thật à các bạn??? Thế ng ta đăng tuyển để bọn mềnh hy vọng thôi à :(((

KHông thể tưởng tượng được, điên cả người. Làm 1 đống hồ sơ để đi nộp, đến Sacombank lúc 3h30 thì bị bảo vệ chặn lại, bảo hết giờ thu rồi. Chỉ thu từ 2h - 3h. Mình hỏi tại sao, thì bảo là sắp hết hạn rồi nên thế. Bó tay toàn tập, hết hạn thì liên quan gì đến việc thu hồ sơ, chả lẽ hồ sơ đủ rồi thì được quyền giảm thời gian thu ah X-(. Làm mình cảm giác như họ không muốn thu hồ sơ nữa ấy. Sao không nói quách ra đi.
Chiều mai sẽ đi nộp tiếp, nếu mà không được nhận thì đúng là... Cung cách làm việc không thể chịu được

KHông thể tưởng tượng được, điên cả người. Làm 1 đống hồ sơ để đi nộp, đến Sacombank lúc 3h30 thì bị bảo vệ chặn lại, bảo hết giờ thu rồi. Chỉ thu từ 2h - 3h. Mình hỏi tại sao, thì bảo là sắp hết hạn rồi nên thế. Bó tay toàn tập, hết hạn thì liên quan gì đến việc thu hồ sơ, chả lẽ hồ sơ đủ rồi thì được quyền giảm thời gian thu ah X-(. Làm mình cảm giác như họ không muốn thu hồ sơ nữa ấy. Sao không nói quách ra đi.
Chiều mai sẽ đi nộp tiếp, nếu mà không được nhận thì đúng là... Cung cách làm việc không thể chịu được

Trước giờ mình vẫn xem Sacombank là một trong những ngân hàng yêu thích, nhưng hôm nay mình cũng vào trường hợp như bạn, thất vọng.
Mình là mình ghét những ngân hàng nào mà còn bắt viết thư xin việc, chúng ta đâu có xin, nó có cho không mình cái gì đâu mà bắt mình phải viết đơn xin việc.

Giờ thì hiểu tại sao vị thế của Sacombank càng ngày càng giảm đi so với Tech

chiều nay tớ cũng đi nộp mà. tớ nộp lúc đó là 3h40.chắc tại là nữ nên họ ko cho đấy. chứ lúc đó còn 2 3 cậu nam nữa mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle