Sacombank tổ chức Tư vấn tuyển dụng trực tiếp Đợt 2 tại TP.HCM [12.10.2012] (Chương trình "Thực tập

:D, vì hội sở ở trong miền Nam, với lại đây chỉ là một chiêu PR của Sacombank thôi bạn, năm ngoái tổ chức ở UEH trường mình, cũng ứng tuyển, may sao pass, sau này mới biết là apply vào ngày hội này dễ rớt lắm :D.
giỏi làm lộ hết mánh SACOM
Nếu oki thì vẫn đậu thôi ...
ghét nhất Sacom >'<

:D, chỉ là giúp các em đi sau có cái nhìn thực tế hơn thôi, thực lòng cũng không ưa cái việc tuyển ngoại hình của nó :))

các anh chị ơi,em là sinh viên ngân hàng năm 3,sắp tới đây khoảng tầm giữa tháng 10, trường em sắp có 1 đợt kiến tập,mà em chẳng thấy ngân hàng nào tuyển sinh viên kiến tập cả,toàn thực tập thôi:( các anh chị chỉ em với

Cái này thì anh chịu :D, cơ bản là khi về trường, họ sẽ kê bàn trong hội trường, lúc đó sẽ mời lên PV, với số lượng tham gia vô cùng đông, bữa ở trường anh PV từ 8h sáng đến tận 2h chiều. Nhưng mà lỡ nộp rồi thì cứ tự tin lên thôi, quan trọng vẫn là từ bản thân mình nữa. Chém nhiệt tình vào :).Gud luck

Chào các anh chị! Em là sinh viên Kinh tế - Luật. Em không biết là nếu mình nộp đơn xin thực tập tại Ngày hội thực tập tại trường rồi thì có được nộp luôn ở Hội sở không ạ? Với em chuyên ngành Kinh tế Đối ngoại, nên muốn thực tập Thanh toán quốc tế, trong khi năm nay Sacombank không đăng tuyển thực tập ngành này. Nếu em ghi nguyện vọng 1 là Thanh toán quốc tế thì có được không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên