Sacombank thông báo Danh sách sinh viên Phỏng vấn "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội

Trước tiên, chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng thi viết chương trình "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội. Sau đây là Danh sách sinh viên Phỏng vấn:

Các bạn download từ các link bên dưới nhé:

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 26/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 27/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 28/11/2012 (DS cập nhật mới nhất)

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 29/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 30/11/2012 (Đợt cuối)

Địa điểm: 88 Lý Thường Kiệt, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội

Thời gian phỏng vấn cụ thể các bạn vui lòng xem trong file danh sách.

Chúc các bạn chuẩn bị tốt cho vòng PV, trả lời PV tự tin và may mắn nhé:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ơ. t cũng a Thái phỏng vấn và đúng 2 chủ đề này. 2 nhóm phản biện thế nào là ng phụ nữ tồi và thế nào là ng đàn ông thành đạt. ko biết có đc không nữa :(

Re: Sacombank thông báo Danh sách sinh viên Phỏng vấn "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội

- - - Updated - - -

ơ. t cũng a Thái phỏng vấn và đúng 2 chủ đề này. 2 nhóm phản biện thế nào là ng phụ nữ tồi và thế nào là ng đàn ông thành đạt. ko biết có đc không nữa :(

Thế hôm ý các c xử lý xong thì a nhận xét thế nào hả c? Bọn t thì thây trc đc kết cục luôn. Mọi ng đều bị mất kiểm soát cảm xúc của mình và 5ting hoành tráng quá. A Thái nói là "khi các e bước vào thì e nào cũng ok nhưng sau khi để các e 5ting thì phong độ của các e mất hết, thể hiện từ dáng đi, dáng đứng, cách nói Như thế này khi gặp khách hàng có lẽ họ chưa làm gì mình đã cãi nhau vs ngta rồi. 3 yếu tố cần thiết vs 1 nhân viên NH là : kiến thức, kỹ năng và tố chất. Kiến thức là những gì các e học đc trong 4 năm ĐH, kỹ năng là cái các e rèn luyện trong 10 - 15 năm nhưng tố chất là cái các e có từ lúc các e sinh ra, k ai thay đổi đc trừ khi bản thân e muốn thay đổi, sẽ k 1 công ty nào mạo hiểm muốn thay đổi điều đó vì chi phí tài chính và cp cơ hội là quá lớn". Tóm lại là cái việc thể hiện hơi nhiệt tình quá của bọn mềnh đã loại bọn mình luôn rồi.

Re: Sacombank thông báo Danh sách sinh viên Phỏng vấn "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội

- - - Updated - - -

Thế hôm ý các c xử lý xong thì a nhận xét thế nào hả c? Bọn t thì thây trc đc kết cục luôn. Mọi ng đều bị mất kiểm soát cảm xúc của mình và 5ting hoành tráng quá. A Thái nói là "khi các e bước vào thì e nào cũng ok nhưng sau khi để các e 5ting thì phong độ của các e mất hết, thể hiện từ dáng đi, dáng đứng, cách nói Như thế này khi gặp khách hàng có lẽ họ chưa làm gì mình đã cãi nhau vs ngta rồi. 3 yếu tố cần thiết vs 1 nhân viên NH là : kiến thức, kỹ năng và tố chất. Kiến thức là những gì các e học đc trong 4 năm ĐH, kỹ năng là cái các e rèn luyện trong 10 - 15 năm nhưng tố chất là cái các e có từ lúc các e sinh ra, k ai thay đổi đc trừ khi bản thân e muốn thay đổi, sẽ k 1 công ty nào mạo hiểm muốn thay đổi điều đó vì chi phí tài chính và cp cơ hội là quá lớn". Tóm lại là cái việc thể hiện hơi nhiệt tình quá của bọn mềnh đã loại bọn mình luôn rồi.

đi phỏng vấn nói nhiều quá cũng chết mà không nói gì cũng chết :(

- - - Updated - - -

"khi các e bước vào thì e nào cũng ok nhưng sau khi để các e 5ting thì phong độ của các e mất hết, thể hiện từ dáng đi, dáng đứng, cách nói Như thế này khi gặp khách hàng có lẽ họ chưa làm gì mình đã cãi nhau vs ngta rồi. 3 yếu tố cần thiết vs 1 nhân viên NH là : kiến thức, kỹ năng và tố chất. Kiến thức là những gì các e học đc trong 4 năm ĐH, kỹ năng là cái các e rèn luyện trong 10 - 15 năm nhưng tố chất là cái các e có từ lúc các e sinh ra, k ai thay đổi đc trừ khi bản thân e muốn thay đổi, sẽ k 1 công ty nào mạo hiểm muốn thay đổi điều đó vì chi phí tài chính và cp cơ hội là quá lớn".
câu này hay quá :x :X

mình thì được cái bình tĩnh, đơn giản là vì mình ko hiểu và trả lời 1 cách trôi chảy những câu hỏi của anh Long :(

sắp phải nộp lại giấy giới thiệu lại cho trường rồi mà mãi không có kết quả :(

Ai đã phỏng vấn vòng 3 chia sẽ it kinh nghiệm được hok!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên