Sacombank thông báo Danh sách sinh viên Phỏng vấn "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội

Trước tiên, chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng thi viết chương trình "Thực tập viên tiềm năng Sacombank 2013" KV Hà Nội. Sau đây là Danh sách sinh viên Phỏng vấn:

Các bạn download từ các link bên dưới nhé:

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 26/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 27/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 28/11/2012 (DS cập nhật mới nhất)

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 29/11/2012

- Danh sách sinh viên phỏng vấn - Ngày 30/11/2012 (Đợt cuối)

Địa điểm: 88 Lý Thường Kiệt, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội

Thời gian phỏng vấn cụ thể các bạn vui lòng xem trong file danh sách.

Chúc các bạn chuẩn bị tốt cho vòng PV, trả lời PV tự tin và may mắn nhé:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là sáng nay phỏng vấn khá xương, mình thì một chọi 3 vì là người cuối cùng. Yêu cầu đưa ra 3 khả năng tốt nhất của bản thân cho công việc. Rồi nêu những khó khăn của Ngân hàng hiện tại, vất vả sẽ gặp nếu theo đuổi công việc này, muốn mình lựa chọn công việc khác. Kết lại hỏi mình xem làm sao để thu hồi nợ hiệu quả nhất...

C toàn câu xương nhỉ, t phỏng vấn sáng thứ 2... toàn bị xoắn về công việc làm thêm của t thui, t trả lời cũng thoải mái lắm ....Mà tự mình cảm thấy phỏng vấn nhanh, chỉ tầm 5 phút thui :( K bít tn :) K biết bjo có kq nhỉ

cậu ơi câu hỏi phỏng vấn của c là gì thế :(

tình hình là hỏi những cái gì hả cậu ơi :)

Câu hỏi của tớ là Giới thiệu bản thân, nêu bật 3 đặc điểm phù hợp vs công việc, đặc điểm nào quan trọng nhất vì sao? NẾu NH sắp xếp công việc khác thì có đồng ý ko? Mục tiêu trong 5 năm là gì?...
đi pv thì phải mang theo cái j nhỉ mn?

Ko phải mang gì đâu bạn ạ!

Phỏng vấn trước để về kiểm tra có đc k nhỉ các bạn

Nếu bạn bận thì có thể báo với anh Nhàn - +8487902552 để sắp xếp (nhắn tin vào giờ hành chính). Mình đến sớm thấy ai đến trước thì sẽ được pv trước bạn ạ.

cho mình hỏi phỏng vấn có đúng giờ không mấy bạn, hay trễ hơn

Các anh chị làm việc đúng giờ đấy bạn. Đến đúng giờ nhé!

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, người ta có câu nào phỏng vấn mình bằng tiếng anh không hay chỉ hỏi bằng tiếng việt thôi vậy
Mình chưa gặp ai hỏi bằng tiếng Anh cả. :)

Tình hình là sáng nay phỏng vấn khá xương, mình thì một chọi 3 vì là người cuối cùng. Yêu cầu đưa ra 3 khả năng tốt nhất của bản thân cho công việc. Rồi nêu những khó khăn của Ngân hàng hiện tại, vất vả sẽ gặp nếu theo đuổi công việc này, muốn mình lựa chọn công việc khác. Kết lại hỏi mình xem làm sao để thu hồi nợ hiệu quả nhất...

2 người thôi, lúc đấy có chị đấy vào ngồi thì là 3 người, chị ấy hình như vào có chuyện với 2 anh kia thôi, t là người phỏng vấn ngay trước c :)

Thấy các bạn được hỏi nhiều quá, mình thấy lo.
Sáng nay t phỏng vấn, anh Nhàn chỉ hỏi tên của t có ý nghĩa là gì? thấy cuộc sống hiện tại thế nào và dự định tương lai, tại sap lại ứng tuyển vào vị trí GDV, nếu anh cho em cơ hội thì em em sẽ làm gì. Tổng thời gian là có 5 phút, ngồi chưa kịp ấm chỗ. Chết thật rồi :|

T cũng ko rõ, hình như chia làm 2, GDV do anh Nhàn phỏng vấn ở tầng 8, CVKH do anh Thái phỏng vấn ở tầng 9 thì phải. Lúc t phỏng vấn thì có mỗi anh Nhàn hỏi, ko biết các bạn khác thế nào

Mình chia sẻ với nha. Hôm qua bọn mình phỏng vấn lúc 6h tối đến gần 7h. Phỏng vấn 2 nhóm, 1 nhóm 2 người và 1 nhóm 3 người, do a Thái pv. Đề của 1 nhóm là " Như thế nào là 1 ng đàn ông tốt?" và nhóm kia là " Như thế nào là 1 ng phụ nữ tồi?" Thật tiếc là hôm nay a Thái đã vào SG nên những bạn pv sau k có cơ hội đc a ý pv nữa :) rất thú vị các bạn ạ. DÙ có vẻ hôm qua bọn mình thể hiện k đc tốt lắm ( a ý bảo là k phù hợp :((( ) nhưng dù sao cũng học hỏi thêm được rất nhiều. Cảm ơn Sacombank.

Mình chia sẻ với nha. Hôm qua bọn mình phỏng vấn lúc 6h tối đến gần 7h. Phỏng vấn 2 nhóm, 1 nhóm 2 người và 1 nhóm 3 người, do a Thái pv. Đề của 1 nhóm là " Như thế nào là 1 ng đàn ông tốt?" và nhóm kia là " Như thế nào là 1 ng phụ nữ tồi?" Thật tiếc là hôm nay a Thái đã vào SG nên những bạn pv sau k có cơ hội đc a ý pv nữa :) rất thú vị các bạn ạ. DÙ có vẻ hôm qua bọn mình thể hiện k đc tốt lắm ( a ý bảo là k phù hợp :((( ) nhưng dù sao cũng học hỏi thêm được rất nhiều. Cảm ơn Sacombank.
bạn đk vào vị trí gì vậy, sao lại hỏi kỳ vậy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back