Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Tin chính xác là vẫn chưa có kết quả đâu các bạn ơi...Mình nhờ người quen hỏi thăm chị trưởng phòng Kiểm toán KV mình rùi...Đến cả chị trưởng phòng hỏi ngoài HO mà họ còn kêu là bí mật không nói đc thì làm sao mà mình gọi điện hỏi được...Tiếp tục chờ thui...Ôi...Lại phải đi thi cử nữa rùi...
bí mật luôn hả bạn, nghe như người mật vụ nhỉ, vị trí này chắc hấp dẫn và phiêu lưu lắm đây, mà có khi nào mai có ko, thấy chị Thủy t7 vẫn gởi mail cho ứng viên này nọ đó

đến h thì e chỉ biết có 2 chị e, nhưng cũng có thể có bạn được gọi mà không tham gia topic thui, hix, mà chị chắc cơ hội cao hơn e ah, chị cũng có kinh nghiệm rùi, e ko có gì hết:(
Cung chua bit dc e ah, tinh hinh c cung nhu e thoi ngong hoai ma chua thay ji het,:(

bí mật luôn hả bạn, nghe như người mật vụ nhỉ, vị trí này chắc hấp dẫn và phiêu lưu lắm đây, mà có khi nào mai có ko, thấy chị Thủy t7 vẫn gởi mail cho ứng viên này nọ đó
Mình cũng nghĩ là mai có...Chứ chẳng lẽ hồi bữa chị kia gọi diện thoại xác nhận mình lại nói xạo:D...
Hông ly co thi Agribank ko??

mình không có thi Hau ơi, mình thấy có vẻ khó ăn quá, hi. Hau thi ở Bình Định hay ở đây
Uh, H thi vào chi nhánh Bình Định...Nhưng phải đi thi ở Đà Nẵng...Mỗi lần đi thi tốn kém lắm nên mong có KQ Vietin sớm nè...Mà cứ chờ hoài chẳng thấy j hêt...hichic

Uh, H thi vào chi nhánh Bình Định...Nhưng phải đi thi ở Đà Nẵng...Mỗi lần đi thi tốn kém lắm nên mong có KQ Vietin sớm nè...Mà cứ chờ hoài chẳng thấy j hêt...hichic
uhm, hi vọng được biết kết quả sớm, mà còn giám lên đây comment, out là núp lun:D

Tưởng được gọi vào CN gần thủ đức, ai ngờ CN dưới Thủ dầu 1, bd ... Xa xôi, hẻo lánh ngta bỏ làm hết, còn mình cùi cùi nên được đưa vào đó ... hic ...

ôi, nghe mọi người nói mà thấy hoang mang quá. Có lẽ nào họ đến xác minh rồi nhưng về vẫn còn xét và loại tiếp :( Liệu họ có loại người chưa có kinh nghiệm không nhỉ, mình chưa đi làm ở đâu cả. hjk. Kiểu này bằng bóp nghẹt người ta, lúc nào cũng sống trong mong ngóng. Nó làm người ta lúc thì thấy vui mừng và le lói tia hy vọng, nhưng rồi lại buồn và lo lắng nhiều hơn. Ôi, bao giờ mới kết thúc kiểu sống thế này đây. Ai được gọi đi làm thì báo mọi người với nhé cho đỡ hóng. hjk hjk :((

ôi, nghe mọi người nói mà thấy hoang mang quá. Có lẽ nào họ đến xác minh rồi nhưng về vẫn còn xét và loại tiếp :( Liệu họ có loại người chưa có kinh nghiệm không nhỉ, mình chưa đi làm ở đâu cả. hjk. Kiểu này bằng bóp nghẹt người ta, lúc nào cũng sống trong mong ngóng. Nó làm người ta lúc thì thấy vui mừng và le lói tia hy vọng, nhưng rồi lại buồn và lo lắng nhiều hơn. Ôi, bao giờ mới kết thúc kiểu sống thế này đây. Ai được gọi đi làm thì báo mọi người với nhé cho đỡ hóng. hjk hjk :((
cùng sự lo lắng, mình mới ra trường bất lợi cả về kinh nghiệm mà mình còn không phải là người ở địa bàn tỉnh thi nữa, có thể khi phỏng vấn, họ thấy nghiệp vụ mình khá ổn, rùi cho vào danh sách đi xác minh, nhưng sau đó họ có quyền lựa chọn người phù hợp nhất cho ngân hàng,ôi, h sao lại thấy run run thế này, tại mình có nhiều cái quá bất lợi

huhu, ai đc đi làm rồi ak? Sao mình đc xác nhận rồi mà ko có gì hết nữa vậy, sốt ruột lắm rồi. :(
BẠN NÀO KHU VỰC 4 - THÁI NGUYÊN ĐC GỌI ĐI LÀM CHƯA :((

- - - Updated - - -

Mình cũng vừa ra trường, kinh nghiệm = 0, hix, bạn nào KV4 đc gọi đi làm thì thông báo với nhé :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên