Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Chị 88 thì confirm trên này rồi. Còn các 89 còn lại hình như ko thấy trên này. T phỏng đoán thế thôi. Chả lẽ họ lấy 1 ng. Mà nếu thế thì hừ tập 2
Có phải bạn nam ở HP mà hôm pv xong ra tớ hỏi chuyện ko ý nhỉ, bạn còn kể chuyện đi tuyển EXIM đúng ko? T ở Thái Nguyên ý, xong lúc bạn đi về cùng cái chị 88 đúng ko? Chị ấy cũng đc confirm rồi ak?

Mà chị 88 đó là chị nào nhỉ, sao tớ theo dõi có thấy ai HP đâu, toàn thái nguyên, vũnh phúc....

Có phải bạn nam ở HP mà hôm pv xong ra tớ hỏi chuyện ko ý nhỉ, bạn còn kể chuyện đi tuyển EXIM đúng ko? T ở Thái Nguyên ý, xong lúc bạn đi về cùng cái chị 88 đúng ko? Chị ấy cũng đc confirm rồi ak?

Ừ chị ấy còn được gửi cả tờ nhận xét về cơ quan. C có được alo check ko?

- - - Updated - - -

Ủa là sao, tức là cánh 88 89 ở HP được gọi rồi ấy hả :-s

Hôm nay đi pv vietcom thế nào hả c? ok ko?

- - - Updated - - -

Mà chị 88 đó là chị nào nhỉ, sao tớ theo dõi có thấy ai HP đâu, toàn thái nguyên, vũnh phúc....

Chị nguyenhoa8891 ấy. C ấy có bảo thi ở vietin hp thây

VCB ấy hả, pv toàn hỏi linh ta linh tinh, hầu như các thiếu niên ko chịu nổi quá 5 10p là ra =), chịu rồi, đã thế tớ còn bị đội sổ mới ghê

VCB ấy hả, pv toàn hỏi linh ta linh tinh, hầu như các thiếu niên ko chịu nổi quá 5 10p là ra =), chịu rồi, đã thế tớ còn bị đội sổ mới ghê[/QUOthaaysuVCB xếp ds pv theo điểm thi viết à? T thấy topic vcb bảo hỏi ca hát, giới thiệu ban thân với nộp hso ở đâu thôi. Ko hỏi gì kiến thức hả c?

k xếp theo điểm, theo ABC, vào pv toàn hỏi kiểu xem có dễ hòa đồng, tích cực trong hđ nhóm ko, có đứa thì hỏi có biết hát hò gì, đứa thì hỏi tham gia hđ gì lúc học ko. Tớ thì vào gt bản thân, sau đó là bà GĐ phán câu bảo học ngành này ra thì e nghĩ có làm đc tín dụng ko, sau đó 1 bà ? có từng tham gia HĐ gì, trong thời gian ra trường đi xin việc đâu rồi, trước thực tập tại cty nào. Hình như tầm 5p =))

Dễ thế lắm, trên này có 1 chị 88 được alo rồi. Các đồng chí còn lại ko 88 thì 89. Chắc họ thích ng có kinh nghiệm. Nếu thế thì đừng gọi mình pv chứ. Hừ...[
Đúng thế đó bạn, ngta thik ng có kn thui, hôm pv mình tl cũng tạm dc, 2ac cũng vui, cuối cùng c pv mình nhìn hs rùi bảo" a ơi, bé này chưa có kn" làm mình rầu lun tới bi h.

Bạn pv khu vực nào? Eo 90 thì kể cả có đi làm rồi cùng lắm được mấy tháng. Nếu thế đừng gọi pv chứ. Mà thông tin ứng viên của mình họ phải nghiên cứu trong hệ thống hồ sơ đu chứ. hic

mình k bít bạn ơi, lần pv này mình đi k gặp ai wen hết, cũng ít ng nên k ll dc ai cả. bạn cn nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên