Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

uh...Mình KV16...Mình nghe nói KV minh xin 2 chi tiêu...mà giờ mình biết đc đã có 4 người được gọi xác nhận rùi...nên hơi lo...
hix, gê za hả, bên mình 13 người phỏng vấn nhưng ko biết mấy người được chọn xác minh nữa, vậy là chưa gì chắc chắn hết ha, vậy là mình vẫn 50/50 đó bạn ơi, mà bạn ge thông tin lấy 2 người ở đâu

uh...Mình KV16...Mình nghe nói KV minh xin 2 chi tiêu...mà giờ mình biết đc đã có 4 người được gọi xác nhận rùi...nên hơi lo...
nếu vậy thì mình cũng biết là xs mình out cao nhất, tại nhà mình ko ở khu vực mình thi, vậy họ ưu tiên người trong tỉnh đó rùi nếu profile ai cũng ổn, hixhix, có lẽ nào........................

Mình cũng được người ta về địa phương xác nhận lý lịch hôm qua, hix. Giờ lo lắng quá chả thiết đi xin ở đâu nữa, ngồi nhà đợi kết quả. Được xác nhận rồi vẫn out bình thường phải ko các bạn? :( Có ai biết liệu thứ mấy có kết quả ko?
Mà có bạn nào ở KV4, Thái Nguyên cũng đc xác nhận ko vậy????

Mình thi KV2, haiz. Mình lo qá:( nghe mọi người nói vị trí của bọn mình khá hứa hẹn:D:D nghe nói mà đã thích, chúc cả nhà được xác nhận đều may mắn nhé

Mình cũng được người ta về địa phương xác nhận lý lịch hôm qua, hix. Giờ lo lắng quá chả thiết đi xin ở đâu nữa, ngồi nhà đợi kết quả. Được xác nhận rồi vẫn out bình thường phải ko các bạn? :( Có ai biết liệu thứ mấy có kết quả ko?
Mà có bạn nào ở KV4, Thái Nguyên cũng đc xác nhận ko vậy????

Bạn ơi, tớ cũng thi KV4 nè, tớ cũng được gọi hỏi địa chỉ nhưng chẳng thấy ai đến xác minh gì cả. Thế là thế nào nhỉ, không biết là họ chưa đến hay họ không đến nữa nhỉ. Mà bạn tên là gì đấy, nhà bạn ở Thái Nguyên hay sao mà được xác minh rồi nhỉ. Tớ đang lo quá. :((

Bạn ơi, tớ cũng thi KV4 nè, tớ cũng được gọi hỏi địa chỉ nhưng chẳng thấy ai đến xác minh gì cả. Thế là thế nào nhỉ, không biết là họ chưa đến hay họ không đến nữa nhỉ. Mà bạn tên là gì đấy, nhà bạn ở Thái Nguyên hay sao mà được xác minh rồi nhỉ. Tớ đang lo quá. :((
Có khi họ đến xác nhận rùi mà bạn không biết đó...Hoặc có thể họ chỉ gửi giấy xác nhận về địa phương thui chứ họ không trực tiếp đi ...cứ hy vọng đi bạn...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên