Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

một năm vt tuyển toàn hệ thông mnấy đợt vậy ạ. em nghe bạn nói tới cuối năm lại có tuyển đợt nữa, ko bít đúng ko.

Miền nam đi trước về sau hả các bạn?? Khu vực từ 19-26 có ai xác nhận cái nào??:-$
buồn thúi zồi!!!!!!!!!

Oaì, cũng chưa biết nữa phuocquangacb, như thông tin trước giờ thì có lẽ đợt tuyển này vô tiền tuyệt hậu, không có chỉ tiêu cụ thể(có lẽ rất ít)! Bàn TD02,KV 22 trả lời sai cũng nhiều này,

H thì một là tự bảo mình đừng hy vọng nữa, hai là hy vọng lý lịch mình ổn ko cần check. Ko biết chọn phương án nào đây

mình và 1 bạn ở KV 2 cũng vừa được gọi xác nhận hộ khẩu thường trú, rồi địa chỉ tổ trưởng dân phố:( hồi hộp qá. Không biết chọn mấy người đây!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên