Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Cả nhà vẫn hy vọng nhỉ? Cố lên mọi người ;)

À, t nghe thông tin nội bộ bảo là bộ máy kiểm toán nội bộ mới vẫn đang xây dựng mới nên có thể pahir đến cuối năm mới kiện toàn xong. Cho nên có khi bọn mình vẫn được hy vọng đến tháng 12 hoặc sang năm không biết chừng.haha

À, t nghe thông tin nội bộ bảo là bộ máy kiểm toán nội bộ mới vẫn đang xây dựng mới nên có thể pahir đến cuối năm mới kiện toàn xong. Cho nên có khi bọn mình vẫn được hy vọng đến tháng 12 hoặc sang năm không biết chừng.haha

Em nghe thong tin o dau the, dao nay co nop vao dau nua khong

Em quen 1 chị ở vietin. Hôm nọ c ấy hỏi e pv có tin tức gì chưa. Nghe e than thở c ấy bảo thế. E vừa nộp hso MB thôi. C dạo này có bận ko? Có nộp ở đâu ko???
Cũng hơi bạn chút, chị cũng nộp MB nữa, rồi nộp cục thuế, nộp linh tinh cả. Đang hoàn thiện mà phỏng vấn sớm thế, làm mọi người hồi hộp.

Má, thế này đến mót mùa à @@. Chả biết đỗ nữa không mà đơi này thì chết, hôm đi pv 2 chị ấy cũng bảo trước 2 tuần sẽ có, tin đc ko :-s

có lẽ, ngày mai là thời điểm tốt để make a call to mrs.Thủy các bạn nhảy????
bà con nào làm tướng tiên phong đây?:-/\m/ cả nhà cùng hóng vao ngày mai nao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên